กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ต่อจากนี้ขอตอบแทน พี่เค้กเจ้าของกระทู้นะคะ

..

[ แก้ไขล่าสุด oPrinCezZoMPJ เมื่อ 10-8-2008 14:12 ]
ต้นฉบับโพสโดย คนนี้น่ารัก เมื่อ 9-8-2008 10:50
โค๊ดเม้าส์ใส่ตรงไหนอ่าค่ะ ใส่แล้วไมไม่ติดอ่างงเลยช่วยตอบที่ค่ะ ปีกด้วยไมไม่ติดอ่า ...

ตอบ

ก็ใส่ในช่องที่มันมีให้ใส่โค้ดอ่าค่ะ

เช่น Abot me  ...  interests พวกนี่อ่าค่ะ

ใส่แล้วไม่ติด โค้ดไม่สมบูรณ์รึป่าว

เอามาให้ดูหน่อยค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย คนนี้น่ารัก เมื่อ 9-8-2008 18:19
เออ..แล้วไม่ทราบว่าไอวางตัวกดคอมเม้นวางตรงไหนอะค่ะและไอตัวออนไลน์ด้วยอ่ะค่ะตอบไวๆหน่อยนะค่ะวางแล้วมัน ...

ตอบ

ก็วางที่เดียวกันกะอันบนแหละค่ะ

ตัวกดคอมเม้นส์ถ้าใส่ไปแล้วเรามองไม่เหนหรอกนะคะ

เพราะเราไม่สามารถมองปุ่มคอมเม้นตัวเองได้
ต้นฉบับโพสโดย tomdyclub เมื่อ 9-8-2008 18:28
ฮาย5ผมม่ายมีกล่องคอมเม้นอ่ะ
จาทามยางงัยคร้าบบ
ช่วยตอบที่น๊าากั๊บบ

ตอบ

เอ๋ ที่ไม่มีนี้รู้ได้ไงคะ

เพื่อนบอกหรือ ดูเองง

อ่า  เจ้าของ hi5 ไม่สามารถเห็นกล่องเม้นส์ตัวเองได้นะคะ
ต้นฉบับโพสโดย danielkrit เมื่อ 9-8-2008 23:49
อยากได้โค้ด Head ครับ

รบกวนด้วยนะครับ

ตอบ

บอร์ดนี้เลยค่ะ >>> http://www.hi5thai.com/forum-61-1.html

[ แก้ไขล่าสุด oPrinCezZoMPJ เมื่อ 10-8-2008 15:03 ]
แล้วโค๊ดชี้ลิ้งแล้วเป็นสีวิบวับหรืออะไรเงี่ยขอโค๊ดสวยๆน่ารักๆได้ป๊ะค่ะแบบลงแล้วติดด้วยอ่ะค่ะขอหน่อยนะค่ะ

ทำไม่เป็น

ใส๋โค๊ดไม่เป็นซะอย่างเลย
อยากหั้ยสกินเป็นรูปเราต้องทำงัยคะ
และก้ออยากใส่ภาพGlitterไว้คอมเม้นเพื่อนต้องทำงัยคะ
ช่วยตอบที
งง  งงไปหมด เฮ้อ!! เหนื่อย

ไม่มีกล่องคอมเม้น

พี่ค่ะหนูก้อไม่มีกล่องคอมเม้นคะ

thank

thank kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
ถามกันเข้ามะเยอะๆนะครับ อิอิ รอความรุ้อยู่อีกคน

อยากทำสกินรูปโปรไฟ ให้อยู่ตรงกลาง

ให้รูปโปรไฟอยู่ตรงกลาง ต้องทำยังไงบ้างค่ะ

โปรไฟล์รูปอยู่ตรงกลาง

อยากทำรูปโปรไฟล์ ให้อยู่ตรงกลาง ต้องทำยังไงบ้างค่ะ
โค๊ดปีก เฮด กรอบรูป เส้นใต้คอมเม้น
หาโค๊ดยังไง
แล้วเวลาได้โค๊ดแล้ว
เอาไปใส่ยังไง
ตรงไหน
บอกเป็นขั้นตอนให้หน่อย
เนื่องจากมือใหม่ค่ะ
ยังไม่ค่อยเข้าใจ
ขอบคุณนะ

ขอโค้ดเปิดรูปดิสเพลย์หน่อยค๊า ด่วนนนนนน!!!!!!

คือว่าใส่โค้ดผิดไป

แย้วจากู็คืนทำม่ายเปอ่ะค๊า

ใครมีโค้คเปิดกลับมาขอหน่อยนะ
กะว่าจะใส่โค้ดลบแค่แถบล็อคอิน กลายเป็นลบทุกอย่างออกหมด พอจะเข้าไปลบโค้ดนั้นออก ก็หาทางเข้าไปไม่ได้ค่ะ ช่องกำหนดรูปแบบโปรไฟล์, เปลี่ยนสกิน, แถบสถิติ, รูปดิสเพลย์ หายหมดค่ะ ทำไงดีคะ ขอบคุณล่วงหน้า
กลับไปยังรายบอร์ด