กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่ครับ

ของผมมันไม่มีตัว กำหนดโปรไฟของฉันอ่ะครับ  ที่ไว้ใส่โค้ดง่ะ

ทำยังไง  ต้องใส่โค้ดตรงไหน

ช่วยทีครับ

อยากใส่ตัวหนังสือให้ใหญ่ที่ ความสนใจเฉพาะน่ะครับบ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ต้นฉบับโพสโดย song4353 เมื่อ 30-11-2009 12:01
พี่ครับ

ของผมมันไม่มีตัว กำหนดโปรไฟของฉันอ่ะครับ  ที่ไว้ใส่โค้ดง่ะ

ทำยังไง  ต้องใส่โค้ดตรงไหน

ช่วยทีคร ...

http://www.hi5.com/friend/accoun ... ileCustomization.do
แต่ว่าใส่โค้ดไม่ได้นะครับ ทาง Hi5 ระงับการใช้ CSS

ต้นฉบับโพสโดย ผักกาดขมหวาน เมื่อ 9-1-2010 17:57

อยากใส่ตัวหนังสือให้ใหญ่ที่ ความสนใจเฉพาะน่ะครับบ

แบบอักษรอยู่กลาง

<center><font face="Ta home" size="ขนาดตัวอักษร" color="สีตัวอักษร"> ข้อความ </font></center>

ถ้าไม่จัดกลางก็เอา <center></center> ออกน่ะครับ !

[ แก้ไขล่าสุด ล๊อกไวเล๊อร์ เมื่อ 15-1-2010 13:13 ]

อยากรู้วิธีใส่โค๊ดคับ
พอใส่เเร้วมันไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเรยอ่ะ
เเถมมีโค๊ดออกทางจออีกงงๆ
ต้นฉบับโพสโดย BOMB_BER เมื่อ 2-3-2010 08:06

อยากรู้วิธีใส่โค๊ดคับ
พอใส่เเร้วมันไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเรยอ่ะ
เเถมมีโค๊ดออกทางจออีกงงๆ ...

โค้ด  css  ไฮ 5 ยกเลิกไปแล้วค่ะ

ใช้ไม่ได้แล้ว
โค้ดลบ ซ่อนรูป ทำไง ข๊ะ
ต้นฉบับโพสโดย จันทร์นภาบุญช่ว เมื่อ 15-4-2010 15:15
โค้ดลบ ซ่อนรูป ทำไง ข๊ะ

โค้ดลบอะไรคะเขียนให้งง

แต่โค้ดใช้ไม่ได้แล้วค่ะ
ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ
ทำไมเอาโค้ดใส่ในhi5แล้วมันไม่มีผลอะไรเลยอะค่ะ
ใส่แล้วก้อไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลยอะค่ะ

คือ...

พวกโค้ดลบนู่นลบนี่ โค้ดจัดนู่นใส่ตัวอักษรวิ่งๆ ฯลฯ
ที่พี่ๆชอบเอามาแจกอ่ะค่ะ

อยากรู้ว่าเราต้องเอาไปใส่ตรงไหนค่ะ

คือ...

พวกโค้ดลบนู่นนี่ โค้ดจัดนู่นใส่ตัวอักษรวิ่งๆ ฯลฯ
ที่พี่ๆชอบเอามาแจกอ่ะค่ะ

อยากรู้ว่าเราต้องเอาไปใส่ตรงไหนค่ะ
1

จำนวน

ใส่ตรงความสนใจพิเศษค่ะ
จะใส่ทำไมอะค่ะ  คือโค๊ตไม่สามารถใช่ได้แล้ว
ใส่ไปก็ใช้ไม่ได้อยู่ดีอะค่ะ
เวลาเราเอาโค๊ดแก้ไข หรือลบส่วนต่างๆ เช่นลบข้างบนโฆษณา เหรียญ เราต้องเอาไปใส่ไวที่ไหนครับ
มันใช้ไม่ได้แล้วค่ะ   ปกติใช่ ส่วนแก้ไขโปรไฟล์อะค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด