กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กะว่าจะใส่โค้ดลบแค่แถบล็อคอิน กลายเป็นลบทุกอย่างออกหมด พอจะเข้าไปลบโค้ดนั้นออก ก็หาทางเข้าไปไม่ได้ค่ะ ช่องกำหนดรูปแบบโปรไฟล์, เปลี่ยนสกิน, แถบสถิติ, รูปดิสเพลย์ หายหมดค่ะ ทำไงดีคะ ขอบคุณล่วงหน้า ช่วยโพสตอบด่วนนะค่ะ

มีการเปลี่ยนแปลงนะ แต่

เราเพิ่มลูกเล่นลงใน 5 ช่ายป่ะ แต่บางอันมันหายไป แบบว่าพอใส่โค้ดอีกอัน อีกอันก็หายไป อะไรประมาณเนี๊ยะอ่ะจ้ะ
ไม่เข้าใจเลย.......................................................*-*

i01 i01
วิธีเปลี่ยนสกิน ในHi5 ของเราที่แง้งจังสอนวิธีเอาโค๊ดมาจากที่ไหนคะดูแล้วไม่เข้าใจนะคะ
ช่วยบอกทีคะ รบกวนให้เข้าไปดูหน่อยได้ไหมคะ golf-auza.hi5.com รอร้องนะคะ อยากได้สกินแบบใหม่คะ

ดีจัง

ได้เอาไปใช้บ้าง
บางอย่างก็ยังทำไม่เปนอ่ะ
แต่ก็ขอบคุณมากนะค่ะ
ผมใส่ปีกลงไปในกำหนดรูปแบบโปรไฟล์แล้วก็เอาโค๊ดใส่ลงไปในURL ภาพพื้นหลังอะคับถูกต้องไหมอะคับแต่ทามไมมันเลื่อนปีกให้ไปอยู่ตรงรูปคอมเม้นไม่ได้อะคับทามไงอะคับช่วยบอกผมหน่อยนะคับแล้วก็อีกเรื่องคับผมใส่โค๊ดคอมเม้นอยู่ตรงแล้วทามไมมันไม่อยู่ตรงกลางอะคับมานยังอยู่ชิดซ้ายเหมือนเดิมอยู่อีกอะคับช่วยหน่อยนะคับมึนตึบแล้วคับ

ช่วยทีคร๊ะ

พี่คร๊ะ นู๋ อยากได้โค้ดที่เปลี่ยนสีแถบบนสุดของโปรไฟล์คร๊ะ ... ช่วยทีนะคร๊ะ

ช่วยทีคร๊ะ

พี่คร๊ะ นู๋ อยากได้โค้ดที่เปลี่ยนสีแถบบนสุดของโปรไฟล์คร๊ะ ... ช่วยทีนะคร๊ะ

อยาก ได้ โค้ด ลบ อะ

ที่ มัน ขึ้น มา ว่า สกิน ทำ เอง อะ เลข ที่ บัญ ชี อาจ เปลี่ยน แปลง ได้

หา มา ลบ ไห้ หนู ที

ใส่โค้ดยังไง

อยากตกแต่งบ้าง แต่ใส่ไม่เป็นอ่ะ ช่วยบอกอย่างละเอียดหน่อยได้มั้ยคะ ขอบคุณล่วงหน้าน่ะค่ะ
พี่ครับ
มีโค้ดที่ทำ
ให้ แบ่ง  hi5  เป็นสามช่องแล้วก็มีกรอบ
อ่ะครับทำไง

ขอโค้ดลบการแจ้งเตือนใช้สกินแต่งเอง

ขอโค้ดที่ลบข้อความที่ระบบแจ้งเตือนว่าใช้สกินแต่งเองหน่อยนะงับ
hi5 มันล้นหน้าจองะคับ อยากให้มันแคบลง หรือไม่ก็ทำให้ช่องตรงกลางมันแคบลงงะ ขอบคุณล่วงหน้าเลยคร้าบ

ช่วยด้วยจ้า

ตอนนี้เรามีปัญหาใหญ่แล้ว

คือเราแต่งสกินเองง่ะ

แล้วไม่รู้ว่าใส่อะไรไปบ้าง

แล้วตอนนี้เราก้อเข้าแก้ไขข้อมูลพื้นฐานของฉันไม่ได้อ่ะ

เข้ากำหนดรูปแบบโปรไฟล์ก็ไม่ได้ทำไงดีใครรู้ช่วยบอกเราหน่อยน๊า

T-T ย้าย Buddy Poke ทำไงคับ บอกผมที T-T

พอดีผมใช้โค๊ดย้ายคอมเม้นมาอยู่ด้านซ้ายทั้งลิสเพือนและอัลบั้มภาพ   พอย้ายมา ผมก็ใช้ buddy poke ไมได้ ไม่มีรูปภาพเลย ถ้าจะให้มีคือต้องลบ
โค๊ดย้ายคอมเม้นออก  ถึงจะเห็น buddy poke พอจะมีโค๊ดที่ย้าย buddy poke มั๊ยคับ  
........ขอบคุณล่วงหน้าที่ตอบนะคับ
กลับไปยังรายบอร์ด