กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เลี้ยงสัตว์ในhi5ยังงัย

เลี้ยงสัตว์ในhi5ยังงัย  แล้วเราจะทามยังงัยให้มีอ่ะคร่า
อ้าว นึกว่ามีคำตอบ

งั้นเด๋ว เข้ามาดูใหม่แล้วกัน

อยากเวลขึ้นเรวปะ ปรลองจิคร๊าฟ ประลองจนมันตายเวลก็ขึ้นแล้ว

ประลองเลยเดี๋ยวก็ขึ้นเองลองจิเราเลิกแล้วขี้เกียจเลี้ยง

เลี้ยงสัตว์ในhi5ยังงัย

ถ้าเลี้ยงในฮิห้า ก้อ
เข้าไปของเพื่อนอ่ะคะ
แล้วกดดูของเพื่อน
แล้วกดเพิ่ม
มันก้อจาขึ้นของเราหั้ยเลือกสัตว์อ่า

แต่ถ้าเลี้ยงในเว็บนี้
ก้อซื้อไอเท็มหั้ยมัน
เอามันประลองเยอะๆ
อ่ะคะ

0-0

ใช่ Superpoke pets ป่ะคับ ถ้าใช่ เกมเนี้ยะ ผมเล่นจนเป็นเซียนแร้ว
อือ หรอ !!

ของ เรา ตาย ไป แล้ว อ่า ~~~~~~~~~~
เล่นกันยังไงคะ เราก็เล่นไม่เปนอ่ะค่ะ สอนด้วยนะคะ
คือถ้าเราไม่อยากเสียกระทิงแดงบ่อย

[แบบว่าประลองแล้วมันอาจจะตายอ่ะค่ะ]

เราก็ต้องหมั่นโพสน่ะค่ะ

แล้วมันจะไม่ตาย

แถมบางครั้งนะเลเวลก็จะเพิ่มค่ะ

แต่ถ้าอยากสู้ก็สู้ไปเลยน้า

ใช้วิธีไหนก็ได้ค่ะ  
แล้วที่เลี้ยงใน Hi5 นี่ มันเปงยังไงอ่า
ก็แบบว่าเลี้ยงเหมือนสัตว์จริงอ่ะครับ
มีจักจี๊ ให้อาหาร ทำความสะอาด แล้วก้อพาไปเล่นอ่ะคับ แถมยังสามารถซื้อของให้สัตว์เลี้ยงได้อีกด้วยคับ
ผมอยากเลี่ยงสัตวัส่วนตัวนะครับ{:4_103:}[img][quote][/quote][/img]
กลับไปยังรายบอร์ด