กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากได้โค้ดตรงโปรไฟล์ของฉัน & จำนวนวิว ใสๆ ครับ

ช่วยทีนะคะ

คือว่าเราใส่โค๊ดลงที่กำหนดรูปแบบโปรไฟล์แล้ว
(สกิน)
แล้วเราจะใส่โค๊ดเมาส์อีกอ่า
แต่ว่าทำไมมันไม่ออกอ่าคะ
ช่วยสอนหน่อยสิคะ

ช่วยทีนะค่ะ

ช่องcommentหายค่ะ
จะทำงัยดีค่ะ

รบกวนหน่อยคับ

วงกลมแดง อยาก เอาออก
วงกลมเหลือง อยากไว้ตรงกลาง
วงกลมเขียวอยากใส่ BG

รบกวนสุดสวยไปรึป่าว

[ แก้ไขล่าสุด kampeesung เมื่อ 29-6-2008 16:00 ]
หาโค้ดสีอ่ะ
หาไม่เจอมานเยอะมาก
อยาก ด้าย โค้ด ที่ เปลี่ยน สี ตรง    โปรไฟล์ | รูปภาพ | สมุดฝากข้อความ | สมุดบันทึก | กลุ่ม | รายการโปรด | แอปพลิเคชัน » |  

ช่วย หน่อย น้า ขอบ ใจ จ้า..............

ขอโค้ดจาวาสคริป

พวกฝนตกหน้าเวป
ดอกไม้ร่วง
หิมะตกอะไรปะมาณเนี้ย
แบบว่าเอาให้เหงทั้งหน้าเรย
บอกวิธีเอาลงด้วยนะคะ
1

จำนวน

แบบอักษรที่ใส่ในโค้ด

i29 จาหามาจากไหนอะเอารูปแบบไทยนะ

[ แก้ไขล่าสุด asuigijung เมื่อ 6-7-2008 19:31 ]

ช่วยด้วย

ทำไมเวลาเอาโค๊ต  ทำรูปเพื่อนcommentให้ใหญ่

และรูปเพื่อน top friend ให้ใหญ่  แต่มันไม่เห็นใหญ่เลย

ทำไงดี  ช่วยด้วย....

คืออาราย

เพ่ๆจาทามรูปให้ใหญ่ๆ..3
แต่งงๆกะคำว่า..URL..มันคืออารายหรอคะ

โค้ดไส่ปุม

ขอโค้ดใส่ปุม คอมเม้นหน่อยสิคร้า
หาไม่เจออะคะ
ช่วยหน่อนะคะ
ขอบคุณล่วงหน้าคะ ^^

........

ขอบคุงมากเรยคับผม.................
ไม่ต้องขอแหละเพื่อนๆขอแทนแล้ว ใจจ้า

ตอบกลับโพสของ 87# เดียร์กะยู

พี่ก้มะรุเหมือนนะว่ามังคืออายัย
แต่พี่พอบอกได้นะว่าจะไปหามาใส่ในโค้ดได้ยังงัย
ก้คลิกขวาที่รุปที่ต้องการแล้วมองๆลงไปข้างล่างสุดจาเจอคำว่า
properties(เขียนงี้ป่าวอะ)แล้วคลิกแล้วก้จาเจอ
address(url)แล้วก้ก๊อบเอาเฉพาะไอ้urlที่ว่า
แล้วก้ไปวางในโค้ดตรงช่องที่เค้าบอกว่า(ใส่urlตรงนี้)อะไรปะมานนี้แหระ

[ แก้ไขล่าสุด asuigijung เมื่อ 9-7-2008 17:13 ]
ขอบคุงค่ะ...

ที่อยากได้ ได้ครบแระ
กลับไปยังรายบอร์ด