กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอนะ

ขอ Code ตัวหนังสือเรืองแสงหน่อยจิ เง้อหาไม่เจออ่ะคะ
ช่วยบอกวิธีการทําโค๊ดเม๊าส์ได้มั้ยค่ะ ทําไม่เป็น ด่วนมากเลยค่ะ

อยากได้สกินของRetrospectคับ

อยากได้ออกแนว
ขาวคำคับ
หรือEMO
ก้อได้
แทบเลื่อน ขึ้น ลง  เป็น สีๆ อะ คับ
7-6-2008 14:07
ขอโค้ดที่มันแสดงเพาะคอมเม้นได้มั้ยค่ะ
ขอโค้ดเพิ่มจำนวนวิว หน่อยน่ะค่ะ

ช่วยตอบด้วยน่ะค่ะ

ขอบคุนล่วงหน้าค้าฟ!!

ขอโค้ด เม้าส์คิตตี้สีชมพูหน่อยค่ะ

พอดีแต่งม่ะค่อยเก่งเลยหาอะไร
ม่ะค่อยจะเจอค่ะ
อยากได้โค๊ดที่ใส้รูปดิสเพล์อะค่ะ  หานานแล้วอะไม่เจอเลย  พอดีว่าจะเอารูปสลับไปใส่รูปดิลเพล์อะค่ะ
ขอบคุนนะ.......
ต้นฉบับโพสโดย pattaya789 เมื่อ 16-6-2008 20:28
อยากได้โค๊ดที่ใส้รูปดิสเพล์อะค่ะ  หานานแล้วอะไม่เจอเลย  พอดีว่าจะเอารูปสลับไปใส่รูปดิลเพล์อะค่ะ ...

นี่คร้าใช่ด้าย100%คร้า

<style type="text/css">

#user-picture img {height:ใส่ความสูงpx !important;
width:ความกว้างคร่ะpx;visibility: hidden;}
#about-left {background:url(ใส่URLที่นี่) no-repeat 50% 0%;}

</style>
โค้ดที่ ทำให้รู้ว่ามีคนเข้าไฮ5เรามาอ่ะ

ระบุชื่อด้วยมั้ง !

มีเปล่าค๊ะ ??

พื้นที่สำหรับขอโค้ดเพิ่มเติมจ้า (กรณีที่โพสไว้ไม่มีนะค้ะ)

โค้ดที่ ทำให้รู้ว่ามีคนเข้าไฮ5เรามาอ่ะ

มีเปล่าค๊ะ  ??

พื้นที่สำหรับขอโค้ดเพิ่มเติมจ้า (กรณีที่โพสไว้ไม่มีนะค้ะ)

มีเปล่าค๊ะ  ??
ที่ทำให้รู้ว่ามีคนเข้าไฮ5เรามา
ระบุชื่อด้วยล่ะมั้งน้ะ
มีรึป่าว ค้ะ?
กลับไปยังรายบอร์ด