กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ตอบกลับโพสของ 11# pikablue

ขอบคุณมากค้าบ  แต้งกิ้วหลายๆเด้อ

อยากได้โคด และเม้าส์สวย ๆ น่ะค่ะ

อยากได้โคด และเม้าส์สวย ๆ น่ะค่ะ ได้ไหมค่ะ รบกวนโพส หน่อยค่ะi30 i30 i30 i30
  ตอบ Sunblacks

จัดเม้นอยู่กลาง นี่โค้ดน้ะ

<style type="text/css">

.section .comment-text {
TEXT-ALIGN: center; }

</style>
  ตอบ elleinami88

ทำ Search Bar ให้ใส

#p_nav_primary #nav_select {background-image:none;}
#p_nav_header {background:none; border:none; }
div#top_header {background:none; }
#p_nav_primary { background: none; border:none; }
</style>

ปล. พี่ใช้ได้นะค้ะ
อ่า
คือว่าเราใส่โค๊ดที่ทำให้ Search Bar ใสอ่ะค่ะ
แต่ว่ามันใสไม่ทั้งหมดอ่ะค่ะ
มันยังเหลือไอคอน Hi5 อยู่อ่ะค่ะ
จะต้องทำยังไงอ่ะค่ะ

เหอะๆๆๆ

ขอโค้ดที่ทำให้รูปคอมเม้นเพื่อนใหญ่หน่อยอ่ะค่ะ

ขอบคุนค่ะ

ตอบ biolony

มันทำได้แค่นั้นอ่าจ้า ๆๆ
   ตอบ pricejack

ทำรูปภาพเพื่อนที่เม้นหยั่ย ๆ *

.comment-picture {height:100px !important;
width:100px;}
.comment-picture a img {width:100px; height:100px;}

</style>
โค๊ดรูปภาพท๊อปเฟรนเรืองแสงง่ะ

เคยทำอยู่แต่ตอนนี้ลบไปแร้ว เคยเหงในนี้ง่ะแต่กระทู้หายไปไหนแร้วม่ายรุ

ตอบกลับโพสของ 50# cakekiez

คอบคุงคัฟ...

พี่คนสวย...

ตอบกลับโพสของ 54# cakekiez

กำลังหาอยู่พอดีเลยครับ...ขอบคุณมากครับ
ไม่เป็นไรจ้า

อ่อ น้องนางฟ้า
โค้ดทำโปรไฟลเรืองแสง *

เด่วพี่มาตอบอีกทีน้ะ
ตอนเน้มะได้อยุ่บ้านอ่า โค้ดเซฟไว้บ้าน 55+

ขอโค๊ดเม้าส์รูปใบกันชาหน่อยคับ

ขอโค๊ดเม้าส์รูปใบกันชาหน่อยคับ ขอบคุนมากคับ
อยากได้ Code เปลี่ยนสี กับ ขนาดตัวอักษร ทั้ง hi5 เลยอะครับ

มันมีเปล่าครับ

อยากได้ code who is online

เวลา ที่เพื่อน ๆเรา online จะโชว์รูปเพื่อน กำลัง online อยู่ใน hi5 เราน่ะคะ
กลับไปยังรายบอร์ด