กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ปล. ที่เป็นรูปอ่า
คลิก ขวา เลือก propterties

แล้วก้อป url ไปใส่แทนนะค้ะ ๆ *
ขอบุณสำหรับคำตอนะครับผมขอบคุณมากๆครับรบกวนหลายครั้งเลยเหะๆ
เหะๆพิมผิด ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับผมขอบคุณมากๆครับรบกวนหลายครั้งเลยเหะๆ
   ตอบ  มาเดินเล่น

ไม่เป็นไรจ้า
มีอะไรก็ถามได้นะค้ะ

ยินดีจ้า ๆ **
รบกวนอีกทีนะครับผมจะทำสกินขายอะครับ แต่ต้องใส่ " ฟรีสกิน ดาวโหลดที่ www.hi5thai.com"  มันใส่ยังไงอะครับบอกทีครับ
ตอบ

ก็ทำใน Photoshop ไงจ้ะ

แปะตัวอักษรเข้าไป
ง่ายๆ เอง

อิอิ *

กดรูปตัว T ใน Photoshop อะจ้ะ
แระก็เขียนข้อความไป *

xvws

พี่เค้กครับ
ผมขอโค้ด
ที่ให้ทุกอย่างอยู่ตรงอะอะครับ

ขอบคุณครับ
อยากได้แบบติดปีกแต่เป็นรูปหมีพูอ่ะคะ
  ตอบ ปิยาพัชร

เชิญห้อง Code Css talk เลยคะ
ตรงกระทู้แจกปีก
   ตอบ themeen

โค้ดจัดกลางของทั้งหมด

<style>td,th,div,body,li,ul,p,table,head, {

font-size:11px;
font-family: 'Courier New', ; text-align:center;

</style>
ทำไมสกินที่โหลดไปแล้ว

Top Frind หายคับ

มีวิธิแก้ป่าวอ่ะคับ

i19
ถึง พรางชมพู

ปกติมันมีน้ะ
น้องไปใส่โค้ดลบส่วนนั้นไปรึป่าวละค้ะ ๆๆ *

รบกวนทีคับ

ทำไงให้ข้อความคอมเม้นอยู่ตรงกลางอ่ะ

ใส่ไปกี่โค้ดมันก็ไม่อยู่ตรงกลางให้ซะทีอ่า

Search Bar มานมะใสอ่า

พี่เค้ก...คัฟ Copy Code ปะใส่แระแต่ Search Bar มานมะใสอ่า ผมไปหา Code มาทุกที่ลองใส่ดูมานก็มะใส
พี่ว่าผมจะทำงัยกับมาดีอ่า...แระเวลาลง Code ปะเยอะ ๆ แระ มานจะเริ่มมั่ว ๆ จากตงที่มันอยู่กลางมันก็ปายทางซ้าย แปลก ๆ ผมจะทำงายดีอ่า  อยากได้ Search Bar ใสจิง ๆ คัฟฟฟ...พี่เค้กคนน่ารักช่วผมด้วย!
กลับไปยังรายบอร์ด