กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
   ตอบ GMinorityiL

ไม่เป็นไรจ้ามีไรปรึกษากันได้ยินดีคะ ๆ *
ผมขอโค้ตที่ทัน ลบเส้นขอบ ตรงโปรไฟล์ และส่วนต่างๆอ่ะครับ

ใครมีช่วยหามาทีครับ

ขอบคุณล้วงหน้าน่ะครับที่หามาให้
พี่เค้กคัฟอยากได้โค้ดที่ทำให้เเถบสถิติมันเต็มทุกช่องอ่ะคับเเบบเหมือนของพี่เค้กอ่ะ เเบบที่หลอกตาอ่ะ จะเอาไว้อำเพื่อน
  ตอบ Mickey_naruk นะจ้ะ

ก่อนอื่นแก้ข่าวก่อนของพี่มะได้ทำหลอกนะ
ของพี่เต็มของจริงค่ะ อิอิ

ถ้าน้องจะทำให้เต็มทุกช่องน้ะ

นี่โค้ดนะ
แระ  (ใส่ URL ภาพแถบพื้น  )ให้เป็นภาพเดียวกัน
แค่นี้ก็เต็มทุกช่องละ ๆๆ *

<style type="text/css">

.vanity-bar div {background:url(ใส่ URL ภาพแถบพื้น) !important;}
.vanity-bar div div {background:url(ใส่ URL ภาพแถบบน) !important;}
.vanity-bar div div img,.vanity-bar div img
{display:none;}

</style>
ป่าวคัฟพี่เค้กมิกกี้หมายความว่าพี่เค้กเต็มจิงอยู่เเต่ว่ามิกกี้อยากมีเหมือนพี่อ่ะเรยต้องทำหลอกๆเอา...อิอิ
พี่เค้กนี่เก่งจิงๆเรยถามอะไรรุหมด....คือว่ามิกกี้มีเรื่องอยากถามอ่ะคัฟ..มิกกี้เล่น myspace อ่ะเเร้วงงๆมากๆ
พี่เค้กได้เล่นอ่ะป่าว...คือมิกกี้อยากถามว่า..ตอนเเรกที่เล่น myspace อ่ะ มานเอาเมลเราลงเหมือนของ hi5ได้อ่ะป่าวคัฟ
ก้อพี่เค้กทั้งเก่งทั้งน่ารักนี่นาจะไม่ให้เเถบสถิติเต็มทุกช่องได้ไง
พี่เค้กนี่เก่งมากๆเรยถามไรรุหมด
อิ อิ

แหมมิคกี้ชมเกินไป
สรุป วิธีที่พี่บอก
ทำให้เต็มสองช่องทำได้ละช่ายปะ ?

ส่วน มายสเปซ พี่ไม่รุ้อ่า อิอิ*

ผมอยากได้  สีตรงคอมเม้นอะครับที่มันเหมือนสีระบายอะตรงตัวอักษรอะครับ
   ตอบ  มาเดินเล่น

นี่นะจ้ะ

ปรับสีเอาได้นะค้ะ

<style type="text/css"> .section .comment-text {
TEXT-ALIGN:left;
line-height: 15pt;
color:red;
filter: glow(color=#FFFFFF, strength=5)} </style>
ขอบคุณครับผม ขอถามไรหน่อยนะครับ สัตว์เลี้ยงมันเลี้ยงไงอะครับผมพึ้งมาเล่นเว็บนี้วันแรกอะครับ

-ขอโค๊ดรูปดอกไม้

อยากได้โค๊ดรูปดอกไม้ที่เวลาชี้แล้วมีดอกไม้ร่วงลงมาอ่ะค่ะ ขอโค๊ดใส่พร้อมรูปดอกไม้ด้วยนะค่ะ

..ขอบคุนล่วงหน้าอะค่ะ
ผมขอโค้ตที่ ชี้แล้วมันจะกลับด้านอะครับ ขอทีนะครับ

ขอบคุณครับ
  ตอบ มาเดินเล่น

มันก็
เวลาเราเม้นที
จะเป็นการเก็บเลเวลอ่า

หรือจะไป ตีก็ได้
มี ของเช่นดาบ เกาะ ให้ซื้อ
แระมียา กินให้มันเก่งอะไรแบบนี้อะ
  ตอบ  โค้ดชี้ลิ้งแล้วกลับด้าน

<style type="text/css"> a.navbar:hover{color:red; font-weight:bold;} a:hover, a.redlink:hover, a.navbar:hover {Filter: FlipH) font-size:8pt; color:red; text-decoration:none; border:0px solid;} a:hover img {Filter: FlipH); border:0px solid;} </style>
   ตอบ  neung 111

โค้ดชี้ลิ้งเปนรุปดอกไม้
ปล. พี่มีแต่ เปนผีเสื้อ แต่น่ารักน้ะ ลองดูก่อน ๆๆ *

<style>

a:link img {filter:none;} a:visited img {filter:none;} a:hover img {Filter:Alpha(Opacity=100, FinishOpacity=40, Style=3, StartX=20, StartY=40, FinishX=0, FinishY=0)
}
a:hover {background-image:url();}

</style>
กลับไปยังรายบอร์ด