กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[อื่นๆ] พื้นที่สำหรับขอโค้ดเพิ่มเติมจ้า (กรณีที่โพสไว้ไม่มีนะค้ะ)

ใครที่จะขออะไรเพิ่มเติม
เชิญเลยนะค้ะ

แต่ก่อนขอ
หาข้างล่างก่อนน้ะ

ถ้าไม่มี
แล้วโพสเลยนะค้ะ

เด่วจะพยายามหามาให้ค่ะ
แร่ะจะพยามเข้ามาตอบบ่อย ๆน๊า

ช้าหน่อยอย่าว่ากันนะค้ะ

โทดทีช่วงนั้นหายไปเรย
ตอนนี้กลับมาแระนะค้ะ

มีคำแนะนำอะไร หรือมีข้อสงสัยอะไรเกี่ยวกับการใช้เวป

สอบถามได้ที่ cake@hi5thai.com นะค้ะ

หรือ มาคุยชิว ๆกับ เค้กผ่านกระทู้นี้นะค้ะ
http://www.hi5thai.com/thread-20726-1-1.html

[ แก้ไขล่าสุด cakekiez เมื่อ 15-1-2009 16:22 ]

ขอโค้ด

อยาได้ โค้ด ที่ รูป  Friends  ใหญ่ ๆ แล้ว ติด ๆ กน อ่ะ คับ

แล้วก้อยากได้ รูปภาพ น่ากระดุกกระดิก  ตรงรูป  Friend comment  อ่ะคับ

ผมอยากได้เป็นรูปลิงเหมื่อน รูป เมาร์ ผม อ่ะ คับ

nutake.hi5.com

ขอบคุณคับ
เอ่อ
ที่จิงมันก้อมีบอกในโค้ดข้างล่างนะ

แต่เอาเต๊อะ
เด่วบอกให้ก้อได้

+ +  ทำรูปท๊อปเฟรนใหญ่ ๆก้อ  + +
<style>

.friend-picture{height:100px !important;width:85px!important;
margin-left:0px;border:solid #000000 1px; }

.friend-picture img {height:100px !important;width:100px!important;margin-left: 7px}

</style>

</style>

<style type="text/css">

.listitem-separator {visibility: hidden;}

</style>

+ +  ส่วนเม้าส์นะ ไปเลือกเอาเลยใน  ++

รูปลิงที่ต้องการก็มีนะค้ะ  หาดู

http://www.hi5thai.com/viewthread.php?tid=2717&extra=page%3D1

อยากได้ โค้ต นาริกา รูป ไร ก้อ ได้ ขอ สี ชม พู อ่อน น๊า i33 i33
อยากได้โค้ดขยายรูปของโปรไฟล์ครับ
ตอบบ CTEPUP  นะจะ

ขยายรูปโปรไฟล
ด้วยการทำรุปโปลไฟลหลอก ๆไปแปะ

(ใหญ่ได้ตามใจเรยอะ) *

#user-picture img {height: 150px !important;
width: 120px;visibility: hidden;}
#about-left {background:url() no-repeat 50% 0%;}

</style>

อยากได้โค๊ดขอไฟว์ค่ะ   หาห้องเจอแล้วค่ะ แต่มานไม่ติดนะ

ถ้าใจดีขอรูปดั้วก้อดีนะค่ะ ขอบคุงมากค่ะ
ขอ code ที่ให้เเถบล๊อคอินใสอะครับ ไม่ไช่หายไปน๊ะครับทำหั้ยมันไสอ่าคับ
อยากได้สกินแบบโปร่งใสอาครับ
มองทะลุเหงBG
ต้นฉบับโพสโดย joob123456 เมื่อ 29-4-2008 17:17
อยากได้โค๊ดขอไฟว์ค่ะ   หาห้องเจอแล้วค่ะ แต่มานไม่ติดนะ

ถ้าใจดีขอรูปดั้วก้อดีนะค่ะ ขอบคุงมากค่ะ ...

#user-fives .subsection div {width:42px !important}
#user-fives .subsection .listitem-separator {display:block !important}
#user-fives .subsection {background:url(
......url.............);
background-position:225px;
background-repeat:no-repeat
</style>
ต้นฉบับโพสโดย Teerawat_Joe เมื่อ 1-5-2008 09:35
ขอ code ที่ให้เเถบล๊อคอินใสอะครับ ไม่ไช่หายไปน๊ะครับทำหั้ยมันไสอ่าคับ

Search Bar ให้ใส
#p_nav_primary #nav_select {background-image:none;}
#p_nav_header {background:none; border:none; }
div#top_header {background:none; }
#p_nav_primary { background: none; border:none; }
</style>
1

จำนวน

• cakekiez

ขอบคุนน้อง pikablue นะค้ะ

ที่มาช่วยพี่ตอบอิอิ *
พี่เค้กค้าฟ

ขอโค้ดเฮดของไฮไฟว์หน่อยจิค้าฟ

หาไม่เจองะ
  ตอบ korakot17073

โค้ดแทรกเฮด

#profile-name {text-indent:-9999px;color:#ffffff;background-image:url(ที่อยูรูป);width:956px; height:500px;background-repeat:no-repeat; }

</style>
  ตอบ yingpat

พี่มีแต่โค้ด เวลาเอาเม้าโดนแล้วเม้นจะขึ้นอะค้ะ พอแทนได้ไหม ?
กลับไปยังรายบอร์ด