กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[ส่วนของ Comment] ใส่รูปให้กล่องเม้นเราดูมีสไตล์ขึ้น

Code : รูปในกล่องคอมเม้น

<style type="text/css">
textarea {background-image:url(  Url ของรูป );
border-style: inset;
color:  สีของตัวอักษรเวลาพิมในกล่อง ;
height: ความสูง px ;
width: ความยาว  px ; }
</style>

[ แก้ไขล่าสุด cakekiez เมื่อ 26-4-2008 16:35 ]
ขอบคุณมากแต่งงหน่อยนึงอ่ะ
กำลังหาเลยคร้า 555+ ดีนะเนี้ยมาเจอก่อนเพราะกำลังจะไปเปลี่ยนรุปแบบเลย
55+เจ๋งมากคร้า
จาลองดูนะคะ

ว่าจาเปงยังงัยอะนะ
ความสูงปกติของกล่องมันเท่านรั่ยหรอ
เราอยากเปลี่ยน ขนาดของfontในกล่องคอมเม้นอ่ะ
ใส่รูปแล้วแต่มันดูมืด   แต่ก็ไม่อยากเปลี่ยนรูปซะด้วย  เปลี่ยนสีฟอนท์แล้วก็ไม่ค่อยช่วยเท่าไหร่
รู้โค๊ดมั้ยช่วยบอกที

ไหนอะค่ะ

แล้ไหนอะค่ะรูปที่จะใส่ง่าเอามาจากไหนช่วยตอบทีนะค่ะ มีให้เลือกไหมอะค่ะ -*-
ขอบคุณมากค้าฟฟฟฟฟ

สวยดีเอาไปเปลี่ยนแว้วววว
1

จำนวน

• littleopor

ดีแล่วล่ะ

ตกแต่งไฮ5สวยดี

ขอบคุนค่ะ
ถ้าจะให้ดี ช่วยกำหนดขนาดของกล่องมาให้หน่อยได้ป่ะคับ กะไม่ถูก - -* กลัวไม่สวย

ขอบคุณคับป๋ม
แต๊งๆๆๆๆ

ทำให้เราดูดีมีสไตขึ้น เอิ๊กๆ
ทามแล้วมันไม่เหนขึ้นเลยง่ะ - -* ไม่เข้าใจว่าทามายไม่ขึ้น
แล้วความสูงกับความยาวเท่าไรค่ะ
จะพิมพ์ขนาดมันว่าอะไรดีอ่ะค่ะ  ช่วยตอบหน่อยน้ะค้ะ

อยากได้มั่กๆ
กลับไปยังรายบอร์ด