กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[ตกแต่ง] เปลี่ยนตัวอักษรตรงช่วง Search Bar ทั้งหมด

Code : เปลี่ยนสีตัวอักษรช่วง Search Bar ทั้งหมด

<style type="text/css">
#top_header{color:#ใส่โค๊ตสี!important}
#top_header a.account_link { color: #ใส่โค๊ตสี; }
#top_header a.search_link { color: #ใส่โค๊ตสี; }
#top_header a.search_link_active { color: #ใส่โค๊ตสี; }
#top_header span { color: #ใส่โค๊ตสี !important; }
#p_nav_primary li#nav a { color: #ใส่โค๊ตสี; }
#p_nav_primary li#nav_select a { color: #ใส่โค๊ตสี; }
</style>
ขอบคุณมากมาย

จ้า อิอิอิ
ขอบคุณมากมาย
ค่ะ

อิอิ
ขี้เกียจใส่สีอ่าค่ะ

มานเยอะอ่ะ

ใส่มาให้หน่อยได้มะคะ

งง

มะรู้ว่าใส่อันไหนละมาจาเปงแบบไหนด้วย

กลัวมะสวย
^
^
^
ใช่   แล้ว ก้อม่ะค่อยจะรู้ด้วยว่า Search Bar  คืออะไร อ่ะ ...

yAibOnG

พระเจ้าจอร์ด มันยอดมาก
ขอบคุณมากๆ คร้า จาลองทามดูนะคะ

คือว่า

นู๋อยากได้

โค้ดเปลียนแบบตัวอักษร

ได้มะคะ

อยากได้มากมายเลยค้า

ตอนนี้เปลี่ยนแต่คอมเม้น

แต่ตอนนี้อยากเปลี่ยนทั้งหน้าเลยอ่าค่ะ

ได้มะคะ

ขอหน่อยน้า

ใครใจดีๆๆๆ
กลับไปยังรายบอร์ด