กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

JotaroMan ♡♀ ก็ฉันนั้นมันไม่หล่อ ไม่ได้รวย ไม่ได้หรูเลิศเลอ ♂♡

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18-12-2010 09:01 โดย JotaroMan

ผมเป็นคนสุราษฎร์ธานีครับ : เมืองร้อยเกาะ เงาะอร่อย หอยใหญ่ ไข่แดง แหล่งธรรมะ

นิสัย : ออกจะเป็นคนเงียบๆ คุยไม่ค่อยเก่ง (แต่ถ้าสนิทแล้วก็อีกเรื่องหนึ่ง)

ค่อนข้างจะเก็บเนื้อ เก็บตัว ไม่ค่อยจะสุงสิงกะใคร(หรือว่า ไม่มีใครสุงสิงด้วย 55+)

เรียบร้อยเหมือนผ้ายับที่พับไว้ แต่ก็จริงใจ พูดจาอะไรตรงๆ อารมณ์ดี

กิจกรรมยามว่าง : นอกเหนือจากเล่นเน็ตก็คือ ดูหนัง(ที่บ้าน) มั่ว Photoshop  

เคาะกีร์ตา(สร้างมลพิษทางเสียง)  วาดรูป เขียนภาพ

ต้องการแสดงออก หรืออยากระบายอะไร ที่นี่เปิดกว้างสำหรับทุกคนครับ

ยินดีต้อนรับ สู่โลกส่วนตัวของทุกคนครับ

[url=http://joarteducation.hi5.com]

ให้อาหารเจ้าตัวเล็กด้วยครับ
4

จำนวน

• siriruedee

• MAMAOIL

• taonoi

• 555rainbow

ฮิฮิ

กะ โอ น่ะ ก๊ะ..............

ตอนแรก ตก จาย นึก ว่า ตัวรายแว๊เนี่ย
ยู้หู้ๆ
ดีค้าพี่โจ

พี่โจ เรียบร้อยเหมือนดังผ้าพับไว้จิงอ่อ??

แล้วน้องมะหมาในรูปอะ ชื่ออะไรหรอค่ะ
น่ารักเชียว

ตอบกลับโพสของ 3# JuMungJo

ใช่แล้วคับ...

เรียบร้อยเหมือนดังผ้าพับ

แต่...อ่านดีๆ อ่านให้ถูก และก็อ่านให้ให้จบนะจ้า

พี่บอกว่า...เรียบร้อยเหมือน ผ้ายับ ที่พับไว้...

เอิ้ก...  เอิ้ก... คิดเอาองว่าเรียบร้อยขนาดไหน

ส่วนน้องม่ะหมาตัวน้อย  เค้ามีชื่อว่านายกุ๊กกิ้ก คับ

ค่อนข้างจะเป็นหมาที่อยู่ไม่นิ่ง ดุ๊กดิ้กไปเรื่อย...  สนิทกับทุกคนที่เข้ามาในบ้าน(เน้นคำว่าในบ้าน)

อยู่ด้านนอกท่านจะโดนมันเห่าด้วยพลังน้ำเสียงแห่งพลานุภาพ บ็อกๆ...  บ็อกๆ...

แต่หากแขกผู้มาเยือนเข้ามาอยู่ในบ้าน เหมือนว่าหน้าที่มันจะจบลง จะสนิทกับเค้าแล้วละ

ไปนั่งตัก ไปเล่นกับเค้า... เฮ้อ...  ภูมิใจมากคับ มีหมา...  ที่รู้หน้าที่ของตัวเองเนี้ย...  555+
ต้นฉบับโพสโดย iiou เมื่อ 13-9-2008 21:27
กะ โอ น่ะ ก๊ะ..............

ตอนแรก ตก จาย นึก ว่า ตัวรายแว๊เนี่ย

แง่มๆๆ พี่ โจ ออก จๅ น่า รัก มา ขำ ได้ งัย คน เดียว งะ เอ็ม ยัง ขำ เลย

ล้อเล่นนะ คร๊ะ พี่ โจ
หวัดดีค่ะพี่โจ

พี่โจทำสกินสวยมากๆเลยค่ะ

ชอบๆ~

อยากทราบว่างานอดิเรกของพี่โจคืออะไรเหรอคะ

ตอบกลับโพสของ 5# Nou_M

อ้าวๆๆ...

อ่านตอนแรกก็ดีใจอยู่หรอก  อ่านไปอ่านมามันชักจะยังไงๆ

แต่ที่ทำภาพมาแบบนั้น  ก็อยากให้คนเห็นได้หัวเราะอ่ะนะ  555+

ตอบกลับโพสของ 6# ▬Fernzaza▬

ขอบคุณคับ

งานอดิเรกเหรอ... เยอะมากคับ

แล้วแต่อารมณ์ในช่วงนั้นๆ

เช่าหนังมาดูที่บ้าน เล่นเกมส์ ร้องเพลง เล่นกีตาร์แม้ว่าจะไม่เพราะ 555+

รดน้ำต้นไม้... ชอบปลูกต้นไม้คับ(บอนไซ) อะไรทำนองนี้ วาดรูป

แล้วตอนนี้ก็ Hi5thai  คร้าบ นึกออกอีกจะมาเพิ่มให้นะจ้า
คริคริ

อยากทราบว่าโจอายุเท่าไหร่

ชอบทานอะไร

สนใจมีกิ๊กชื่อส้มสักคนม่ะคร๊า

อิอิ
เอ...
แล้วแบบนี้ ถ้าโจ้เข้าไปอยู่ในบ้านพี่โจ
น้องหมากุ๊กกิ๊กก้อไม่ตะหวาด เห่า ใส่โจ้อะจิ
อิ อิ
แล้ววันนี้ พี่โจทำไรมาบ้างค้า
คิดถึงกันอะป่าว
ฮิ ฮิ

ตอบกลับโพสของ 9# โซดาหวาน

อายุเท่าไหร่เหรอคับเจ๊...

อืม...เอาเป็นว่าอายุน้อกว่าแนท 1 เดือน  555+ (เดือนเดียวก็ยังดี)

แล้วก็....สนใจมีกิ๊กชื่อส้มสักคนม่ะคร๊า  เอาละว้า...จะใจแตกตอนแก่ไหมเนี้ย  อิอิ

ตอบกลับโพสของ 10# JuMungJo

น้องโจ้คร้าบ...  พี่คิดถึงน้อง ทุกเวลา ไม่เว้นแม้แต่ตอนแก้ผ้า... และแปรงฟัน ห่วงหาสุดๆ

แล้วก้ถ้าน้องโจ้เข้าไปบ้านพี่ กุ๊กกิ้กมานก็ต้อนรับอย่างหมดใจ  แต่อย่าเผลอนะ...  มานจะกระโดดไปนั่งบนตัก

วันนี้ทำไรมาบ้างเหรอ... ก็ทำทุกอย่างเพื่อเธอ...  (เน่าเล็กน้อย)
ต้นฉบับโพสโดย JotaroMan เมื่อ 14-9-2008 20:43
น้องโจ้คร้าบ...  พี่คิดถึงน้อง ทุกเวลา ไม่เว้นแม้แต่ตอนแก้ผ้า... และแปรงฟัน ห่วงหาสุดๆ

แล้วก้ถ้าน้องโจ้เข้ ...

พูดจิงหรอค้าพี่โจ
อย่ามาหลอกให้รักแล้วจากไปนะเนี่ย
อิ อิ
ต้นฉบับโพสโดย JuMungJo เมื่อ 15-9-2008 14:29

พูดจิงหรอค้าพี่โจ
อย่ามาหลอกให้รักแล้วจากไปนะเนี่ย
อิ อิ

พูดจิงแท้แน่นอนจ้า...

นานๆ...จะมีหลงเข้ามาซักคน  เอ้ย..!  ไม่ใช่  นานๆ...จะเจอคนน่ารักเข้าซักคน

รอดตัวหวุดหวิด(รึปล่าว) 55+

ตอบกลับโพสของ 1# JotaroMan

สวัสดีค้า...พี่โจ
ถือโอกาสนับญาติเลยล่ะกัน
รับข้าน้อยเป็นน้องด้วยละกันนาค้า..
ขอบคุณสำหรับ..คะแนนกำลังใจ
ขอบคุณ..สำหรับคำแนะนำ
แล้วก้อ..แอบแอดพี่โจเป็นเพื่อนในhi5ด้วยค่ะ
รับแอดด้วยน้า....
1

จำนวน

กลับไปยังรายบอร์ด