กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้นฉบับโพสโดย TeacherNing เมื่อ 16-9-2008 15:14
สวัสดีค้า...พี่โจ
ถือโอกาสนับญาติเลยล่ะกัน
รับข้าน้อยเป็นน้องด้วยละกันนาค้า..
ขอบคุณสำหรับ..คะแนนกำลังใจ
...

ดีจ้า...คุณครูหนิง

ตั้งแต่ได้เข้ามาเป็นสมาชิก  HI5THAI พี่ได้น้องๆเพียบเลยจ้า

แบบว่า... น้องพี่มีเยอะแล้วอ่ะ

ไม่เอาน้องได้ป่ะ...  จะเอา...(จุด จุด จุด)

อิอิ

ล้อเล่นคร้าบ แต่จริงก็ดี  555+

รายงานตัวครับ

ผมชื่อ นิว ครับ

อายุ แค่ 17 เอง

มะรู้ เจ้าของกระทู้นี้

ชื่อ ไรเหรอ มาทักทายแล้วนะครับ

แล้วอายุ เท่าไร

จะได้เรียก คำขึ้นต้นถูก

ยินดีที่รู้จักนะครับ

ตอบกลับโพสของ 17# นิวเวียงสระ

ดีคับ น้องนิว(นิวเวียงสระ)

เป็นคนสุราษฎร์เหรอคับ

หรือว่าเวียงสระมีจังหวัดอื่นด้วย  แต่น่าจะใช่นะ  อ.เวียงสระ จ.สุราษฏร์

ชื่อ โจ นะคับ เป็นพี่หลายปีเลยละคับ  

ยินดีที่ได้รู้จักนะคร้าบ...  น้องนิว

ต๊าย...ตาย

ไม กระทู้นี้มีแต่สาวๆๆ คนแก่อย่างฉันเข้ามา ดูหมองไปเลย

ถอยดีกว่า 5555+

ตอบกลับโพสของ 19# llPinkyll

โอ๊ะ...  โอ๊ะ...  โอ๊ะ...

วันนี้สาวงามแห่ง Hi5Thai  มาเยือนด้วย

ข้าน้อยเป็นเกียรติ อย่างมากขอรับ...

ไม่แก่ซักหน่อย...  ใครว่าแนทแก่....  ไม่มี๊  ไม่มี

ไม่ใช่ไร  แนทแก่  แล้วผมจะเหลือละคับ  ชราด้วยคนสิ

ทักทายครับ
ผม เก่งครับ อายุ 19 ปี
ปี 1 ครับ คอมฯศึกษา
ทีมงานเขาเป็นได้ยังไงครับ
แล้วมีหน้าที่ทำอารายบ้าง
นอนกันบ้างไหม แล้วทำไง
ทีมงานเงินเยอะจังอะ แบ่ง
ให้ผมได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

บะบาย

ตอบกลับโพสของ 21# เก่งจัด

ยินดีที่ได้รู้จักคับ  น้องเก่ง

เรียนคอม ปี1เหรอ... แล้วเรียนที่ไหนเหรอคับ

ทีมงานเค้าเป็นได้ยังไงนะเหรอ...

ก็ต้องเริ่มด้วยการ  ถูกแมงมุมที่โดนตัดต่อพันธุวิศวกรรมพิเศษกัดเข้าก่อนอ่ะคับ

หลังจากนั้นก็ต่อด้วยปกป้องเหล่าร้ายต่างๆ ที่เข้ามาทำผิดกติกาของเวบ

ช่วยเหลือสมาชิกทั้งหลาย   พ่นใย...  พ่นใย...  เอิ้ก... เอิ้ก...

ทีมงานจะไม่ค่อยได้นอนกัน  อย่างที่เห็น  ออกจะต๋องไปหน่อย  อิอิ

สุดท้ายทำสกินขายเลยคับ  ได้ชัวร์ๆ ทำออกมาดีดี รวยไม่รู้เนื่อรู้ตัวคร้าฟ...

พี่โจค้า..
ขอบคุณค่าที่เข้าไปติชมผลงานกลอนดีเด่น
ของTeacherNing อิอิ
แล้วเมื่อไหร่พี่โจจะรับแอดhi5
ซะทีล่ะค้า..
รออยู่ค่า..
แวะมาค้า...

แอบเข้าHi5พี่โจนับร้อยครั้ง
ยังแอบนั่งส่งข้อความอีกเป็นแสน
แต่พี่โจไม่ยอมตอบรับ..เฮ้อ..สงสัยจะโดนแบน
ก้อเรามันแค่แฟน(แฟนคลับ)ที่ไม่สำมะคัญ

แอดไปแล้วจริงๆน้า...พี่โจ
ทราบแล้วตอบรับด่วน
ดีค้าพี่โจ
กินข้าวยังค่ะพี่
เมื่อคืนนอนหลับสบายไหมค้า
แล้ว พรุ่งนี้จะไปเที่ยวไหนอะป่าวเอ่ย
อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย TeacherNing เมื่อ 17-9-2008 16:02
แวะมาค้า...

แอบเข้าHi5พี่โจนับร้อยครั้ง
ยังแอบนั่งส่งข้อความอีกเป็นแสน
แต่พี่โจไม่ยอมตอบรับ..เฮ้อ..สงสัยจะ ...

รับแอดสิคับ  รับอยู่แล้ว

นานๆจะมีสาวหลงเข้ามาซักคน

พี่ไม่ยอมให้ปล่อยหลุดมือไปง่ายๆหรอกจ้า  

555+

ตอบกลับโพสของ 25# JuMungJo

ดีจ้าน้องโจ้...  สุดน่ารัก

กินแล้วก็หม่ำไปหลายรอบแล้วละจ้า  ขอบใจนะจ้าที่เป็นห่วง(เดี่ยวพี่จะเป้นลูกบาตละกัน)

เมื่อคืนนอนหลับสบายมากเลยละ  ถ้าน้องมาเข้าฝันบอกเลขเด็ดจะยอดเยี่ยมกว่านี้

พรุ่งนี้ก็ทำงานปกติคับ  คงวันเส่าร์นั่นแหละว่าจะเข้าเมืองเอาโน๊ตบุ๊คไปเช็คแล้วก็ลงโปรแกรมเพิ่มสักหน่อย

น้องโจ้ละมีโครงการจะเที่ยวที่ไหนเหรอจ้า

ตอบกลับโพสของ 27# JotaroMan

พรุ่งนี้หรอค้า
กะว่า จะไปหาพี่โจไง
อิอิ

ตอบกลับโพสของ 1# JotaroMan

ดีคร่าชื่อไรหรอ
น้องชื่อน้ำแข็งนาส์คร่าคุยได้ทุกเรื่องงง
ยกเว้นเรื่องเงิน
ตอนนี้มีโรคประจำตัวคือทรัพย์จาง
ว้าวววววว คนสุราด เหมือนป๋มเรยงับ อิอิ
กลับไปยังรายบอร์ด