กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

บอกวิธีใส่โค๊ดสกินหน่อยค่ะ

ช่วยบอกวิธีใส่โค๊ดสกินทีค่ะ เราทำมะเปงแต่สกินสวยอ่ะ

dasdsadasdas

i21 i21 i21 i21 i21 i21 i21 i21 i21 i21 i21 i21
ขอบคุณครับที่มาบอกนะ ผมน้องใหม่งับ ^^
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
รับทราบค่า

^^

ขอบคุนน๊าค่าที่บอกกก
มิน่าล่ะ ฮิห้า ขาววววเลยทีเดียว

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ ที่มาบอก

งี้ต้องรีบไปอุดหนุนสกินจากแง้งจังอีกแล้ววว
ใจๆๆๆๆนะครับ

แต่ว่าเสียเซนีอีกละ หะหะ

แต่ไม่เปนไรๆๆๆ
ขอบคุนคับผม i25 i25  แต่มันขึ้นขาวๆแก้ยังไง
มันขึ้นขาวๆ อีกแล้วอ่ะคับผม

หรือว่าของผมเป็นคนเดียวหว่า - -*

-*- โหลดใหม่แล้ว แต่วันนี้สกินก้อหายอ่า

ทำงัยดีอ่า เนี่ย พอเรามาโหลดสกินใหม่แล้ว วันนี้มันก้อกลับไปเปนหน้าสีขาวๆเหมือนเดิมเรย

คัยรุว่าควรทำยังงัย ช่วยบอกทีนะคะ T T
ถึงว่าเมื่อ กี้เข้า hi5 สกินขาวโพลนเลย
ไม่มีตังเล้วง่า

แย่จังเลย
ก้อว่า..นึกว่าเปงไรไป

รับทราบแล้วจร้า...

ขอบคุงนะค่ะ..
รับทราบค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ

ที่มาบอกกัน

จะรีบไปเปลี่ยนเยยคร่ะ

คับผม รับทราบ
เง้อต้องเปลี่ยนสกิลอีกเเล้ว
กลับไปยังรายบอร์ด