กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อืมมม นั่ง งมไป งงไป เด่วก้อเล่นได้:L
แล้วมีสัตว์เลี้ยงไว้เสียตังเล่นอ่าหรอ
แล้วมีสัตว์เลี้ยงไว้เสียตังเล่นอ่าหรอ
อธิบายให้ละเอียดก่านี่ได้ไมค่ะ...
พอดีว่าไม่ค่อยฉลาดอ่ะคร้า.....
แหะๆๆๆๆช่วยทีคร้า...
จาขอบคุนคร้า
อธิบายให้ละเอียดก่านี่ได้ไมค่ะ...
พอดีว่าไม่ค่อยฉลาดอ่ะคร้า.....
แหะๆๆๆๆช่วยทีคร้า...
จาขอบคุนคร้า
เออ ....

ต้องเปิดโจมตี นี้ เอง ...

ขอบคุณ ขอบคุณ ...

เค้าเพิ่งจะเคยเล่ง

เพิ่งเริ่มเล่นเองยัง งงๆ แต่ก็จะสู้ต่อปาย เพิ่ง Hi5
ว้าวๆๆๆ ละเอียดยิบเลย ขอบคุน คร้าบบบ
ขอบคุนคร่า

เหอๆ

ขอบคุงครับ งงนิดๆแต่ก้อแหล่มดี
มันคือไรหรอ งงๆอ่า บอกหน่อยสิ เราเพิ่งมาเล่นบอร์ดนี้เอง -*-
มันคืออะไรอ่า บอกหน่อยสิ เราเพิ่งมาเล่นเว็ปนี้เองอะ

ยังไงบอกด้วยนะ -*- งงๆ
แร้วทำยังไง

สัตว์เลี้ยงถึงจะเปลี่ยนร่างอ่ะคับ???
กลับไปยังรายบอร์ด