กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอบคุงน่ะ

ขอบคุณน่ะครับ
ที่มาบอกให้
แหงะๆๆ
มะกี้ตายไปแล้วด้วย
อิอิ
ขอบคุณคับได้ความรู้เพิ่มเยอะเลย
555+ขอบคุงสำหรับข้อมูล
ขอบคุณที่บอกนะครับ เราเวว30+ละ
ขอบคุงงับที่บอก

ละเอียดมากๆๆๆ

เราเติมกระทิงแดงแทนอย่างอื่นเลยได้ป่าว

แบบว่าเติมแทนพวกเลือดเวทอารัยประมาณนี้อะครับ
ถ้าเกิดมีคนทิ้งสัตว์

เราจาไปเก็บมาเลี้ยงได้มั๊ย

ถ้าเกิดเรายังไม่มีสัตว์เลี้ยง
ขอบคุณมากๆครับ เข้าใจชึ้นเย้อะ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ข อ บ คุ ร ม า ก ๆ เ ล ย ค่ ะ
เอ้าเราเพิ่งรู้นะครับๆว่ามีประลองแบบประมาณออนไลน์
เอ้าเราเพิ่งรู้นะครับๆว่ามีประลองแบบประมาณออนไลน์
เอ้าเราเพิ่งรู้นะครับๆว่ามีประลองแบบประมาณออนไลน์จะท้าใครก้อท้า
กลับไปยังรายบอร์ด