กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สัตว์เลี้ยงจะหายไป ถ้าเรา เปลี่ยนชื่อ นะ

แล้ว ถ้าสัตว์เลี้ยงตาย ไม่ต้อง รอ ให้ฟื้นเอง เหมือนเดิม นะ ... มันไม่ฟื้น

เราต้อง ซื้อ ไอเทม กระทิงแดง มาชุบชีวิต เอง
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ยากบัดซบ ไม่เล่นตีกันดีก่า                     ..................................... :lol :kiss: :time: :) :hug:
ยากส์ยากส์ อยากตีเหา
ขอบคุณคับคราวนี้ PKได้แล้ว:handshake
นี่..เจ๊เหา..เป็นปะ..วันนี้นะ..ท้ารบ..pk""แย้วมันขึ้นว่า"..สัตว์เลี้ยงของเค้าหรือเราตายแย้ว..ง่ะประมาณนี้นะ..)
ทั้งๆๆที่เราไปดู..ของเรา..และของคนที่เราท้ารบ..ไม่เห็นจะตายเลย..เปิด..pkแย้วด้วย..งงงนะเจ๊

ตอบกลับโพสของ 1# พระเจ้าเหา

แร้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตังม่ายมีเยย
ต้นฉบับโพสโดย ช้าง..แปร๋นๆๆ เมื่อ 8-3-2008 21:29
นี่..เจ๊เหา..เป็นปะ..วันนี้นะ..ท้ารบ..pk""แย้วมันขึ้นว่า"..สัตว์เลี้ยงของเค้าหรือเราตายแย้ว..ง่ะประมาณนี้นะ..)
...

ลองทดสอบดูหน่อยครับ มีอะไรผิดพลายจะเก็บเป็นข้อมูล
คืองี้ จากประสพการตรงนะ

ถ้ามันบอกว่า สัตว์เราตายย ทั้งที่ จิงๆ ไม่ได้ตาย .. กินกระทิงแดง ก็ไม่ได้ ... ตีก็ไม่ได้

ให้ ซด hp ไปขวดนึงนะ ... แก้เคล็ด

เป็นวิชา ของ ชมรมขมังจี้ ;P
เห็นเวลาเขาเปิด PK ผมก็เปิด แต่ทามมายโจมตีไม่ได้อะ

ตอบกลับโพสของ 1# พระเจ้าเหา

แล้วถ้าสัตว์เลี้ยงตายจะตื่นได้ไงอ่ะ
ทักษะล้วนๆๆๆๆๆ
ทามความเข้าใจบ่อยๆเด๋วก้อเล่นเป็น
ขอบคุณมากมากนะค่ะ.............. i34
ขอบคุณน๊าจร้าพี่เหา
นู๋ยังไม่อยากเปิดท้ารบ
เพราะเพิ่งเริ่มเล่นตัวก้โตมานิดเดียวเอง
ไว้โตอีกหน่อยค่อยเปิด
5 5 5
กลับไปยังรายบอร์ด