กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดีดีคับ ช่วยได้เยอะเลย
แหม พูดจิงหรือพูดเล่นเนี่ย
ขอบคุงค่า...
เฮ่ยยยยย ใครทำกระทู้ตู ออกนอกเรื่องว๊ะเนี่ยยย

โต ๆกันแล้ววว เป็นการเป็นงานกันหน่อยยยย

เด่วปั้ดดดดด .. เอากิ่งแคแสดเสียบตูด
ดิชั้นก้อยังงงงวยอยู่ค่ะ

สมองช้าได้อีก :Q

ตอบกลับโพสของ 5# moomay

ฮืมดีจิงๆเนอะแต่ตอนนี้เงินม่ายมีแงๆๆๆๆๆๆๆ

โยว์

สุดยอดไปเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
เล่นยากมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  เห็นแล้วท้อเลย

...

อ๋อเล่นเป็นและ
เป็นแล้วหรอกพี่เหา
อิอิ
เมื้อกี้
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
อ๋อ   โจมตีแบบนี้นี่เองงงง   ฉลาดอยู่ต้างนานนนน:lol

ตอบกลับโพสของ 20# kaporzung

ขอบคุณคร่ะ ซึเหา

ได้รับความารู้มากมาย

และแล้ว..ชะนีก็จะกลับมาอู้งานอีกครั้งงงงแหละพี่น้องงงง
สัตว์เลี้ยงนี่ถ้าโดนตีตาย มันหายไปเลยเหรอ ต้องซื้อใหม่ด้วยหรอ ผมโดนตีตาย หายจ้อยเลย
โอเคค้าบผมเข้าใจ  understarn 2222
กลับไปยังรายบอร์ด