กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วิธีสุดท้ายอ่ะ

แค่ตอนเช้าไม่กินข้าว สิวก็หายตั้งแต่วันแรกแล้ว ไม่ต้องถึงวันที่สองหรอก^^
ขอบคุณสำหรับสาระ ที่เบาๆ เยี่ยงนี้จร้า ง่วงๆ
ขำดีอิอิ สาก็จาหิว   
ขอบคุณมากๆๆนะคัฟ เป็นวิธีที่ดีมากเลยคัฟ
ขอบคุณมากๆๆนะคัฟ เป็นวิธีที่ดีมากเลยคัฟ ไม่ควรนอนดึกนะคัฟ สำคัญที่สุด i34 i34
อือ....ดีดีดีดี

อออออออออออออออออออ

ฮ่าๆๆ อันสุดท้ายนี่ใช้ได้เลย
สายก็จะหิว
สิวก็จะหาย
ฮ่าๆๆ ฮาได้อีกค่ะ
ไข่ขาวนี่น่าลอง ไม่แพงด้วย
ขอบคุนมากๆเลย
ความรุๆๆๆ
กำ

เวง

แง่งงงงงงงงงงงง

จาหายมะเนี่ย

รวมสุดยอดวิธีกำจัดสิว

คนสมัยก่อนไม่เห็นต้องทำทำไมหน้าไม่มีสิวงะเป็นเพราะอากาศหรองั้นเราต้องรักษาโรคร้อน...(เราโตแล้ว)..คิคิ
เอ่อวิธี ข้างล่างสุดที่แนะนำนั้น

ไม่ทราบว่าเคยทำเองแล้วรึยังครับบบ

เหอๆๆๆ

ล้อเล่งๆ

ขอบคุณ

วิธีนี้ใช้ได้ผลจิง
มีอีกมั้ยที่กำจัดเร็วกว่านี้
ชอบวิธีสุดท้ายจัง

แต่ว่าถ้าไช้ก้อตายพอดี

55

ไม่ไหวๆๆๆๆ

จะลองดูคับ
เยี่ยมเลยยยย

ตอนนี้วิธีที่ใช้อยู่เรื่มไม่ได้ผลและ

โหะๆๆๆ
ดีๆๆงับจะได้เอาไปบอกเพื่อน.....

จะส่งเพื่อนเปงเดือนสำนักอยู่งับมันหาตาดีพอใช้ได้แต่เปงสิวอยู่งับ..
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
ดีๆๆงับจะได้เอาไปบอกเพื่อน.....

จะส่งเพื่อนเปงเดือนสำนักอยู่งับมันหาตาดีพอใช้ได้แต่เปงสิวอยู่งับ..
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
กลับไปยังรายบอร์ด