กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้นฉบับโพสโดย Vissanuwat เมื่อ 7-10-2008 10:26
เก็บตัวที่โดนทิ้งจิคับ ไม่เสียตังค์ด้วย

ขอบคุณ ค่ะ
เก่งจังเยย ^0^

แหะๆ ตอนแรกว่าจาตอบ แต่โดนตัดหน้า คุคุ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ไปดูตรงสัตว์ที่ถูกปล่อยครับ
เราเอามาเลี้ยงได้

แต่ต้องรอจังหวะดีๆๆเพราะน้อยมากที่จะมีคนปล่อยครับ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ต้นฉบับโพสโดย GDGG เมื่อ 3-2-2009 10:49
เราก็อยากได้อ่ะ

ทำไงดี

เก็บตังค์ชื้อซิครับ

200 เอง

ดูความพร้อมก่อน  ถ้าบ้านมีสนาม ก็เลี้ยงน้องหมา ถ้าอยู่คอนโดก็เลี้ยงแมว กระต่าย กระรอก นก   ถ้าเข้าวัดทำบุญ ลองดูแมวน่ารักๆมาเลี้ยง  หรือ ติดต่อบ้านสงเคราห์สัตว์ ซ.วัดพระแม่มหาการุณย์ อ.ปากเกร็ด นนทบุรี  ดูน้องหมาสวยๆ รับมาอุปการะ ได้บุญอีกด้วย
ต้องการสัตว์เลี้ยงอะไร เข้าไปที่ พันทิป ห้องจตุจักร  ดูว่ามีใครต้องการหาบ้านใหม่ให้น้องหมา-แมว ฯลฯ
เ่อ่อไม่ทราบว่าที่ว่ามาเนี้ยหมายถึงสัตว์จิงๆหรือในเว็ปนี้อ่ะคับและอยากรู้มากๆว่าเราเลี้ยงสัตวในเว็ปเนี้ยได้ทีล่ะกี่ตัวอ่ะคับแบบว่าเผื่อจะชื้อมาเพิ่มหากเลี้ยงได้หลายตัว
เเง่ว

เเค่200 zenny เอง
มันเลี้ยงได้แค่ตัวเดียวไม่ใช่เหรอ
กลับไปยังรายบอร์ด