กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แบล็คกราวไม่ขึ้นทำไงดีคับบบ

มันไม่ขึ้นอ่าทำไงดีอะค้าบบบ

ใครุบอกหน่อยนะคับ

[ แก้ไขล่าสุด pp3030 เมื่อ 22-4-2008 19:48 ]
ลองแก้โคดบางอันดูนะหรือลบออกเลยก้อได้
ลองหาโค้ดเกี่ยวกับแบ็คกาวดูค๊าฟฟฟฟ
เพื่อมีตกอยู่
ถ้าเราใส่อันใหม่ไปมันอาจไม่ขึ้น
ลองดูได้ไม่ได้บอกด้วย i26 i26
ผมไม่เคยใช้พวกโค้ดแบล็คกราวอะค้าบ

ทำไงดี
มามะเค้าแก้ห้าย
แก้ห้ายแทบทุกกระทู้แย้ว
หุหุหุหุหุหุ
ดูทีล่ะข้อนะ
1. ใช้โค้ดนี้หรือป่าวคะ copy ไปหมดหรือป่าว...

<style type="text/css">

body {
background-image: url(รูปภาพ) ;
background-attachment: fixed;
}

#user-details { border: none; }
.section .content { border: none; }

</style>

2. url รูปภาพถูกต้องและใช้ได้แน่
3. ใส่โค้ดในช่อง ใส่โค้ด ใน Customize ProfileCustomize Profile
4. มันใจว่าตอนกด save มีคำว่า success ขึ้น ไม่ใช่คำว่า error
ถ้าทำถูกหมดล่ะกำจิงๆๆๆ
ลองตรวจ
URL ไฟล์รูปหน่อยนะค้ะ ว่าใช้ได้ไหม

หรือบางที  เวปที่เราไปอัพโหลดล่มรึป่าว

^^

กลับไปยังรายบอร์ด