กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ ขอคำแนะนำหน่อย

หวัดดีค่ะเพื่อน ๆ เราเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่น่ะ แบบว่าตอนแรกเราก็กะจาเข้ามาแค่โหลดสกินเฉย ๆ แต่พอเข้ามาแล้วรู้สึกชอบเวฟนี้เห็นมีเพื่อน ๆ เยอะ ก็เลยอยากที่จาทำความรู้จักด้วย เพราะคิดว่าคงจาต้องมีอารัยใหม่มาให้เราอยู่เสมอแน่  ๆ ตอนแรกเราก็โหลดสกินอย่างเดียวโดยไม่รู้ว่าต้องทำอย่างไรบ้าง เราจึงอยากจะขอคำแนะนำจากเพื่อน ๆ ดูว่าจาต้องทำอย่างไรในการที่จะเป็นสมาชิกในเวฟนี้อ่ะ ขอบคุงเพื่อน ๆ ที่เสียสละให้ ขอบคุงจิง ๆ
1

จำนวน

กลับไปยังรายบอร์ด