กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หาเลเวลสัตว์เลี้ยงไง? มีคำตอบ

มีหลายวิธีนะครับ เพื่อนๆคนไหนมีวิธีดีดีก็บอกด้วยครับ
วิธีที่ 1 มาจากการประลองที่ลานประลองครับ จะมี MONSTER ให้เราประลองด้วยเสมอ
วิธี่ที่ 2 มาจากการ PK กันของผู้เล่นในเวปนี้ครับ (วิธี PK เดี๋ยวบอกทีหลังครับ)
วิธีที่ 3 มาจากการโพสของผู้เล่นในเวปยิ่งโพสเยอะ เวเวลของสัตว์เลี้ยงก็จะเพิ่งขึ้นเยอะด้วยครับ

ผมมีแค่ 3 วิธี ครับ ถ้าใครมีเพิ่มก็โพสไว้นะครับ
7

จำนวน

เปลี่ยนครับ เปลี่ยนตามเลเวลของ สัตว์เลี้ยงเรา

[ แก้ไขล่าสุด KpromiseJ เมื่อ 2-3-2008 12:13 ]
กำ ! ก็ถ้าน้อยมันก็เบื่ออ่ะดิ
เลือดไม่ขึ้นครับ SP ก็ไม่ขึ้น ยากส์กว่าเดิมเยอะโคตรๆ
พยามเข้านะครับ ทุกคน เหนื่อยล่ะ
ถูก ต้องนะคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

• McWaters

กลับไปยังรายบอร์ด