กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

นุกดีครับ

ท้าทายมากๆเลย  ขอบคุงครับ
อ่อขอบคุณมากครับผมก๊ะโง่นึกว่าต้องไปคุยข้างหน้าแล้วจะได้เวลาเยอะๆอิอิ
โดยการ โพส ด้วยคร้าบหรือไม่ก็น้ำยา EXP ไงคร้าบ
  ขอบคุณ THANKS
ขอบคุนคับ
ยังสงสายอยุ่เรยว่าไมมานอัพเองได้
มันมีซื้อเพิ่ม exp ด้วยมะใช้เหรอ
แต่เราม่ะมีเงินจนสุด ๆ ทำไมยากเยี่ยงนี้แง ๆ
อ๋อๆ

เข้าใจแล้วอ่า

แต่ทำไมเลเวลของ monster สูงจังเลย

อ่า
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
เลือดน่าจะ เพื่มขึน น้ออออ  = ='' ตังไม่ค่อยมี สู้เลย อ่าส์
อือ กำลังอยากรู้อยู่พอดีว่าจาทามยังไง
ขอบคุนมากมายเลยนะคร้า
สัตว์เลี้ยงเวล อย่าหั้ย SP เป็น 0 นะ ค๊าบ เพราะมันจะตายนะ !!! ขอเตือน !!!!
อ่อ             แบบนี้นี่เอง            ของคุณค่ะ ^.^
ขอบคุณอย่างยิ่งที่อธิบายครับ

โอ๊ว ว ! ! ! ~

ผมเสียดายตรง SP หมดแล้วตายเนี้ยแหละคับ.....  
เพราะว่ามันโจมตีเสีย SP ครั้งล่ะ 100 ใช่ป่ะ
แล้วพอเราโจมตีไปเรื่อย ๆ จนเหลือ SP อยู่แค่ 100 (ซึ่งก้อหมายความว่ายังโจมตีได้ 1 ครั้ง)
*แต่ถ้าเราโจมตีไปอีกก้อเท่ากับว่าสัตว์เลี้ยงเราจะตาย  

ผมว่าขาดทุนตรงนี้ล่ะ.... แฮะ ๆ ๆ  
กลับไปยังรายบอร์ด