กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อิอิ ถึงจะงง งง แต่ก็จะพยายามเข้าใจ
งี้ต้องเอาปายลองซ่ะหน่อย

สู้ๆลูกพ่อ i34 i34
มอนส์ดตอร์มันโหดอ่ะ
แล้วก็เวลาโจมตีต้องใช้ Spด้วย
ไม่มีตังซื้อ คริคริ
แ ล้ ว H P ง่ า

เ ร า เ พิ่ ง เ ล่ น ง่ ะ

ม่ ะ รุ๊ เ รื่ อ ง

- -"
เพิ่งซื้อสัตว์มาเลี้ยงค่า แต่ว่าสู้ยางงายอะสู้ไม่เปงอะ - -

ถามครับ

แล้วค่าเลเวลมาก จะมีผลต่อการต่อไปประลองใช่ป่ะครับ                       ผมคิดว่าน่าจะใช่ แต่ยากโค ต ร คราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
งงๆ เหมือนกัน
กะว่าจะไปหา pk กะเค้าหน่อย
แต่ป้องกันน้อยโคด

แล้วถ้าแพ้มันจะตายป่าวอ่า
ตายคับผม ถ้าจาเพิ่มเวลต้องมาตอบกระทู้อ่าได้ตังด้วยน้า
ลืมบอกไปถ้า hp หรือsp 0งะตาย
4.ซื้อประสบการให้มัน แพงมากกกก
อยากได้รายละเอียดมากกว่านี้บอกทีนะครับ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
เข้าใจแจ๋มแจ้งแล้วงับ ขอบคุณน้างับ
สนุกดีนะครับ

ไม่ต้องเปลืองสเป็กเครื่องด้วย
เยอะมากเยยอ่ะ ตีไม่ตายสักที มีเทคนิคอะไร ดี ๆๆ แนะนำไหมอ่ะครับ
กลับไปยังรายบอร์ด