กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณค่ะ ที่บอก

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
จะบ้าตาย
อยู่ดีสัตว์เลี้ยงตาย
อยากจะเครียด
อยากรวยจิง
อยากรวยเหมือน แม้ว ....
pk มันกว่าเยอะ มาลุยกะผมปะ ขอพวกที่เลเวลต่ำกว่า 5 นะครับ
ขอบคุนมากๆๆเลยคับ

กว่าจาทำเปง

ตั้งนาน
ทำอย่างไร เลเวลก็ขึ้นน้อยมาก
หรหือไม่ค่อยเพิ่มเลยอะ
ทำทุกวิธีแล้วแะ
โห
ยากมากมาย
นะเนี่ย
ยากมากด้วยนะเนี่ย
จะใช่ทุกวิธีเพื่อพวกเราจะได้ก้าวไปข้างหน้า

สู้ๆทาเคชิ ป๋อยๆ
เหอๆ ฟามรู้ดีๆๆ แต่ก่อนอื่นต้องหาสัตว์เลี้ยงให้ได้ซะก่อนเรา 555+
ที่ว่า  วิธี่ที่ 2 มาจากการ PK กันของผู้เล่นในเวปนี้ครับ
มันทำยังไงอ่ะบอกทีสิแล้วถ้าเราประลองที่ลานประลองครับ จะมี MONSTER ให้เราประลองด้วยเสมอ
เราจะได้Zennyเปล่าอ่ะ
ที่ว่ามาจากการ PK กันของผู้เล่นในเวปนี้ครับ บอกวีธีPKหน่อยจิ
เข้าใจแล้วล่ะ
มีกลอนกวนๆมาฝากคับ

รักไม่ยุ่ง
มุ่งสืบพันธุ์

โจมตีไงอ่ะ

งืมๆ

เริ่มท้อใจนิดหน่อยและ

แอบยุ่งยากง่าส์

เหอะๆๆ

แต่สู้ตาย...เพราะความอยากรู้อยากเห็น ของ เด็กวัยมันส์ 5555+
กลับไปยังรายบอร์ด