กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เอิ๊ก ๆๆ

เป็นลม
แล้วต้องโพสเท่าไหร เลเวล จะขึ้น
ช่วยบอกที
มันเลิกยากขึ้นเลยๆ แล้ว แต่จะสู้ต่อไป
ขอบคุนคร่า
กำลังงอยู่เรย^^
สู้ๆเพื่อสัตว์เลี้ยงของพวกเราค่า^^
เอ้อ.........

เข้าใจแล้วค่ะขอบคุงนะค่ะ

การโพทคือโพททุกๆอย่างในhi5thaiใช่ไหมค่ะ
อยากหัย เลเวลขึ้นเร็วๆจัง
ตายหลายรอบแล้ววววววววววววววววววววววววววววว
อ่อค่ะ

เข้าไจและค่ะ

เอิ้กๆๆ

ไม่รู้ว่ะ

งัวแดง แรงค่ะ

อยากกลับบ้านนอกคอกนาที่สุด

สอบก็ได้คะแนนน้อย

นี่กรุเปนอะไรเนี่ย ชีวิตกรุ

เหี้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆสุดๆ

แรด

งัวแดง แรงค่ะ

อยากกลับบ้านนอกคอกนาที่สุด

สอบก็ได้คะแนนน้อย

นี่กรุเปนอะไรเนี่ย ชีวิตกรุ

เหี้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆสุดๆ
ตอนนี้เลี้ยงดู  อย่างดี (รึป่าวว่ะ)

เวล สี่สิบแระ

..

..

..น้อยนิดๆๆๆ
แล้วคนที่โพสเยอะๆแล้วยังไม่มีสัตว์เลี้ยงอ่ะครับ

แล้วเพิ่งงมาซื้อสัตว์เลี้ยงที่หลังเวลจะขึ้นป่ะครับ
ขอบคุณค่า เราก็นึกว่ามันเพิ่มได้เพราะการประลองอย่างเดียว
เห็นเลเวลเพิ่มก็งง คราวนี้เข้าใจแล้วค่า
หามอนเตอร์จากไหนเหรอ

ว่าจะซื้อมาเลี้ยง แต่ไม่รู้เรื่องเลยนะคะ

ยังไงก็ช่วยแนะด้วยนะคะ

ขอบคุณคร่า
กลับไปยังรายบอร์ด