กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มอนตัวแรกก็พอฆ่าง่ายอ่ะนะ

แต่ตัวสองถ้าเวลเรามะเยอะมานยากอ่า

สู้โพสมะได้เลย อิอิ
เลือดกับ sp ไม่ขึ้นให้เหรอต้องซื้อเติมเองเหรอครับ
ผมโพสเรื่อยๆ ดีก่าครับ

ของยังไม่เทพ เลยอ่า ครับ หุหุ - -

เรื่อยๆ ครับ

ขอบคุณครับ

ว๊าย
ทำไมๆๆๆๆมันๆๆๆๆๆๆ
น่ารักแบบนี้อ่ะ
น่ามากๆเลย
ไม่ได้แล้ว
ต้องโหลดด่วน
sp มันน่าจะเพิ่มให้เองเนอะ

แบบ หนึ่งชม.เพิ่มหนึ่งร้อยไรงี้อ่ะ
แล้วถ้าไม่ไพไปต่อสู้บ่อยๆ

เวลจะเพิ่มขึ้นอ่ะป่าว
แล้วมันต้องเริ่มทำไงก่อนอ่ะ สอนหน่อยจิ  งงมากมาย
เราก็เพิ่งซื้อมา

เนี้ยกำลังรอให้Spมันเด้ง

แล้วมานเด้งเองป่าวหว่า

หรือว่าซื้อยามาห้ายมันกิน

Spหมดแล้วสุ้มะได้เลย
ทำไมตอนท้ารบ ชอบขึ้นว่ามันตายแล้ว

ทั้งๆที่คู่ต่อสู้ยังขึ้นสถานะว่ามีชีวิตอ่ะ
เงินนะหายาก โดนสัตว์ภูมิสูบหมดตัว เหอๆ

เพิ่งคนพบว่าตัวเองว่า โพสแล้วนอกจากจะได้ค่าเงินแล้วยังได้ ค่าประสบการณืด้วย

แล้ว เรามีได้กี่ตัวครับ สามารถมีได้หลายตัวหรือเปล่า
เพราะตัวเดิม มันไม่ถูกใจ กิ๊บ อ่ะ

"

พึ่งจะรู้นะเนี่ยยย
มือใหม่ฝากตัวด้วยค่ะ
ขอบุคณจร้า เด่วจะลองเลี้ยงดู อิอิ
ของป๋มทิ้งไว้เจ๋ยๆพลังมานยังลดเงยขืนเอาไปสู้สงสัยไอ้ไข่นุ้ยจะไม่รอดเอิ๊กๆ

หา!!!

ยากแบบนี้ จะเลี้ยงไหวป่ะเนี่ย หุหุ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
กลับไปยังรายบอร์ด