กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หาเลเวลสัตว์เลี้ยงไง? มีคำตอบ

มีหลายวิธีนะครับ เพื่อนๆคนไหนมีวิธีดีดีก็บอกด้วยครับ
วิธีที่ 1 มาจากการประลองที่ลานประลองครับ จะมี MONSTER ให้เราประลองด้วยเสมอ
วิธี่ที่ 2 มาจากการ PK กันของผู้เล่นในเวปนี้ครับ (วิธี PK เดี๋ยวบอกทีหลังครับ)
วิธีที่ 3 มาจากการโพสของผู้เล่นในเวปยิ่งโพสเยอะ เวเวลของสัตว์เลี้ยงก็จะเพิ่งขึ้นเยอะด้วยครับ

ผมมีแค่ 3 วิธี ครับ ถ้าใครมีเพิ่มก็โพสไว้นะครับ
7

จำนวน

แล้วมอนเตอร์ที่ประลองเนี่ยเปลี่ยนไปมั๊ยถ้าเราชนะตัวนั้นแล้ว แล้วค่าพลังฟื้นเองได้มั๊ยหรือต้องเติมเอาเองอ่าคับ

[ แก้ไขล่าสุด badbadtzkung เมื่อ 2-3-2008 12:14 ]
เปลี่ยนครับ เปลี่ยนตามเลเวลของ สัตว์เลี้ยงเรา

[ แก้ไขล่าสุด KpromiseJ เมื่อ 2-3-2008 12:13 ]
:o แล้วไมค่าพลังของมอนส์เตอร์มันเยอะจังอ่า
กำ ! ก็ถ้าน้อยมันก็เบื่ออ่ะดิ
เลือดขึ้นเองป่ะ -*- ไม่เหงมันขึ้นเลยไม่เหมือนเจพีเก่าอ่า
เลือดไม่ขึ้นครับ SP ก็ไม่ขึ้น ยากส์กว่าเดิมเยอะโคตรๆ
งั้นใช้วิธีที่สามอย่างเดียว

งง มากๆ

:L :'( โห  มาใหม่ยากจัง
ผมเพิ่งซื้อมาเอง
พยามเข้านะครับ ทุกคน เหนื่อยล่ะ
คร้าบกราผมมมมมมมม
1

จำนวน

• McWaters

ทามไมมันยากเช่นนี้
ยิ่งยากยิ่งต้องพายายาม    ม้ายมีรัยที่เดก   จ.ภ.และคนไทยทามม่ายด้ายยยยยยยย   555:lol
1

จำนวน

ถูก ต้องนะคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

• McWaters

กลับไปยังรายบอร์ด