กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากได้สัตว์เลี้ยงค่ะ

ทำยังไงหรอค่ะสัตว์เลี้ยงอ่ะซื้อตรงไหนหรอใครใจดีบอกหน่อยนะค่ะอยากลองเลี้ยงดูบ้างอ่ะ
แล้วเวลาเลี้ยง เลี้ยงยากรึเปล่าค่ะ
   ไปที่ เลี้ยสัตว์ อะ แล้ว ตรง ข้าง ซ้าย ที่ ที่ว่า สัตว์ เลี้ยง ออนไลน์
จิ้ม ไป ที่ ซื้อ สัตว์ เลี้ยง
แล้ว ก้อ เลือก ได้ เลย
เรา ก้อ รู้ แค่ เนี้ย แหละ เพราะ เรา เลี้ยง มัน ก้อ ตาย อะ อิอิ
ค่ะๆๆๆๆๆขอบคุงมากๆๆเลยนะค่ะ ดีใจจังเลย
อยากได้เหมือนกันคราฟ
ก็หาไม่เจอ
ไงก็ช่วยบอกด้วยนะ
ขอบคุณมากๆนะคราฟ

ถ้าสัตว์เลี้ยงตาย

ก้อซื้อกระทิงแดงให้กินนะคับ
แล้วสัตว์เลี้ยงของคุนก้อจาฟื้น
เลี้ยงสัตว์ ก็ไม่ยากมากนะ
ถ้าอยากให้เปลี่ยนร่างก็โพสเยอะๆนะ
แล้วอย่าหัยค่า SP เหลือ 0 นะมันจะตายอะ
ต้องไปซื้อ ค่า SP 50 Zenny เอง
แต่ถ้ามันดันตาย ก็ซื้อ กระทิงแดง 100 Zenny ค่ะ
ผมเพิ่งซื้อมาเอง
กลับไปยังรายบอร์ด