กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ด่วน!!!! สมาชิก HI5THAI เว็บของเรากำลังโดนก็อบปี้ผลงาน

ด่วน!!!! สมาชิก  HI5THAI ขอความร่วมมือ

ทีมงานแอดมิน  HI5THAI ขอความร่วมมือจากสมาชิกทุกๆคน

เนื่องจากตอนนี้เว็บของเรากำลังโดนก็อบปี้ผลงาน  ที่มาจากฝีมือพวกเราทุกๆๆคน

ทางทีมงานจึงขอความช่วยเหลือจากสมาชิก ที่พบเห็นเว็บไหนที่ลอกเลียนแบบงานเราไปเป็นของตัวเอง

ช่วยกันโพสบอก ข้อมูลที่จะหาได้มากที่สุด หรือทิ้งลิ้งที่พบเห็นไว้ในกระทู้

20-4-2008 21:28

เห็นไหมค่ะเพื่อนๆ  มันก๊อบ code ทั้งสกินเลยไง เอาภาพเราไปแปะ banner มัน

20-4-2008 21:28

เห็นแบบนี้แล้วหวังว่าเพื่อนๆคงจะให้ความร่วมมือกันนะค่ะ

ขอบคุ๊ณคร๊า

ขอแก้ไขนิดนึงนะจ๊ะ
ไปอ่านคอมเม้น หลัง ๆ เห็นมีคนไม่เข้าใจ มาถามว่า

"อ่าว เวป เราไม่ได้แจกสกินเหรอค้ะ "
" เอาไปใช้ไม่ได้เหรอ.. ช่วยบอกหน่อยจะได้ไม่ใช้ "

เอ่อไม่ใช่นะค้ะ พวกคุนกำลังเข้าจัยผิด

เวปเราอ่ะ ทำสกินแจกคะ สำหรับทุกคนใช้ได้เลย
แต่ที่ว่าเนี่ย

ว่าคนที่ ก้อปของเรา คือเว็ปอื่นคะ
ก้อบของเราไปแล้วเอาไปแจกต่อ
โดยใส่โลโก้ ทับ เครดิตของเราไว้

พอเข้าจัยป่าวอ่าค้ะ
ว่าเราทำแจกนะ ทุกคนใช้ได้ค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด cakekiez เมื่อ 24-4-2008 15:32 ]
11

จำนวน

• whale123

• keng30

• kik_9733

• kornwit

• Im'bad

• proypray

คนเราเนาะ
ก็ช่างทำอ่ะ
เอาของคนอื่นไปแล้วยังจะเอาแนตัวเองมาใส่อีก
ไม่รู้จะพูดยังไง
เลวมากกกก งี้ต้องพังเว็บมานเลยย 55+
คนแบบนี้อะ..ทำไปก็ไม่มีวันเจริญ..เค้าต้องรู้อยู่แล้วว่ามันเป็นเว๊ปเรา...โปรโมท..ให้ออกทีวีเลยดีมั่ย
นิสัยม่ายดีเลยอ่ะ

เค้าอุสาทำหั้ยเราไว้ช่ายกาน

ยังจาเอาไปก๊อบปี้อีก

i31

i21
3

จำนวน

มันเลวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เราไม่ยอมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมจะพยายามครับบบบบ

จะไปทำลายมันๆๆ
4

จำนวน

• kornwit

• โฟนน่ารัก

• whale123

• raining

เห้ย

เห้ย
นิสัยจิงๆๆๆๆๆ
ไอนี่จับตัวได้ล่ะก้อ
ตายแน่ไอคนเลวเอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
3

จำนวน

• kornwit

• Pui@Me'

• raining

ก็น่าเวทนา

คนเค้าไม่มีหัวคิด เลยต้อง มาเอาผลงานคนอื่น

นิสัยไม่ดีเลย
ไม ทำ งี้ ฟระ แย่ จริง งี้ คน ทำ กะ หมด กำ ลัง ใจ เยย

ผม ไม่ ได้ ทำ นะ แต่ พวก นี้ ไม่ ไหว เลย
ขอด่า ( พวกมัน ) หน่อยละกัน
ไอ้ ** ไอ้ *** ***
ชาติชั่วเลวทราม ก๊อปได้ แม้กระทั่งสกิน *อุตส่าห์ทำมานะโว้ยยย i20
4

จำนวน

ทำมัยถึงทำกันแบบนี้

ไม่มีปัญญาคิดแล้วยังมาลอกของคนอื่นอีก
เดียวโดน ตุ๊ปตั๊บๆ  พวกนี้  

ไม่มีสมองคิดเอง i35
3

จำนวน

• mikmykick

• kornwit

• เจ้าชายแม็ก

ทำไปได้ไงหว่า

หัวสมองไม่ต้องใช้เลยคนยังงี้ [หรือไม่มี]
เหอะๆๆ

โคตรเลวเลยแสด  ก๊อปเค้าไปแล้วไปเปลื่ยนเปงของตัวเอง
8

จำนวน

• whale123

• kornwit

• wuzun007

• L'bNamz'Y

• น้ำใต้

• dewtukkie

คุณเอาสมองควายส่วนไหนคิดครับ เขาอุตส่าทำกัน
1

จำนวน

• kornwit

กลับไปยังรายบอร์ด