กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
นิสัยเสียจิงๆ คนแบบนี้เค้าเรียกว่าไม่มีสมองคิดเอง
หน้าด้านจิงๆเลย

ง่ายกานจังเนอะ

แย่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆวะ............
รุนแรงมาก

ทำกันได้

นิสัย!!
เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่นะ ถ้าเจอจะแจ้งทันทีเลย เปนกะลังใจให้นะ
อ๊ากกกกกกกกกกกกกใครกันที่ทำแบบนี้รับไม่ได้

นิสัยมันทำไมเป็นอย่างนี้ไว้เจอจะด่าให้แหลกเลย

หัวสมองมันไม่มีคับ i23
ได้ค่ะ ให้ความร่วมมือด้วยคนค่ะ
ถ้าเจอจะมาบอกนะคะ
ชอบเวปนี้จัง มีเกมเล่นด้วย
น่ารักด้วยล่ะ
1

จำนวน

• ATM013

แย่มากๆ คนทำมันนิสัยแย่จิงๆ

ด่วน!!!! สมาชิก HI5THAI เว็บของเรากำลังโดนก็อบปี้ผลงาน

นี่งัย ที่ก๊อปไปอ่ะ www.abradio.co.nr

ทำอย่างนั้นไม่ดี

ทำอย่างนั้นไม่ดีจริงจริงฉลาดในเรื่องที่เลว  แต่โง่ในเรื่องที่ดี
ใครกันที่ ทำแบบนี้ โฮกก YoY
เวปที่มันก๊อปปี้ ลองเข้าไปดุนะค่ะ

http://www.moonoii.com/main/forums/stats.php?type=forumsrank

เลวจิงๆ เอาของคนอื่นเปนของตัวเอง ปิดเวปไปเลย เหนแล้วหงุดหงิด ไม่มีสมองเลยไอ้คนทำเนี่ย

ทำไปได้ไงคนอื่นเค้าลำบากอุตส่าทำ แต่นี่เสิอกไม่ทำไรเลยมาก๊อปของคนอื่น
อ้ายหน้าหนังคางคกเลวเกินบรรยาย
สุดยอดอ่ะ เaวได้อีก

งงมากมาย

คือเราก็เอาไปใช้ในhi5อ่ะ ห้ามเอาไปใช้หรอ

ตกลงมันเป็นยังไงอ่ะ ช่วยบอกทีนะ ถ้าไม่ได้จะได้เอาออก
ไวเราจะนัดกันไปทำบุญให้พวกมันกันน้ะ

ก้อปกันเหลือเกิน
พวกอยากเปิดเวปแต่ไม่มีปัญญาทำ

กรวดน้ำให้พวกมันด้วยยิ่งดีค้ะ
ชาติหน้า ฉันท์ใด เกิดมา พวกเค้าจะได้มี

"สติปัญญา"  คิดทำเองมะต้องก้อปคัย

สุดท้ายรัก Hi5Thai *
กลับไปยังรายบอร์ด