กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
http://my.dek-d.com/Writer/story ... 01409&chapter=6

เอ่อลองเข้าไปดูนะคับ ผมจำได้ว่าskin hitman ผมเอามาจากเวปนี้ แล้วผมไปเจอที่นี้อีก แล้วอัพเวปหาตังด้วย
เฮ้อ ก้อดูๆละกานนะคับ ถ้ามีคนแจ้งแล้วก้อขอโทดด้วยนะคับ

Ps. ลองดูหัวข้ออื่นนะคับ ของลิงค์ข้างบนด้วยนะคับ เพราะว่ามานมีพอสมควร
เลวเกินไปม้างง -*-
คนสมัยนี้นิสัยไม่ดีกันจริง เอาของเค้าไปยังไม่บอกเจ้าของเค้าก่อน แถมไม่ให้เครดิตอีก และยังเอาไปแก้ชื่อด้วย ยังไงผมจะเป็นกำลังใจให้ สู้ๆต่อไปน่ะครับ ^ ^V
แย่จริง!! พวกนี้คิดกันเองไม่เป็นหรือไงเนี่ย ถึงมาcopyผลงานชาวบ้านเค้าน่ะ!
ยังไงถ้าเราเจอที่ไหนจะเอาlinkมาให้นะค่ะ

+ร่วมด้วยช่วยกัน!!+
  ยอมไม่ได้ๆๆๆๆๆๆๆ   

คนอย่างนี้ยังหลงอยุ่บนโลกนี้ได้ยังงัยว้าเนี่ย   

เอาไงเอากัน

ก็คนเรามันฉลอดในแนวโกงนี้แหละ

เออ แตว่าจาวาหายไปไหนว๊ะ

กลับมาดูhi5ตัวเอง อ้าวจาว่ากูไม่ขึ้น

ใครบอกได้บอกทีเด้อ
ทำไมคนเลวๆมันมีเยอะอย่างนี้เนอะ
ทำไมถึงกล้าทำนะ ถึงไม่มีโทษก็มีจิตสำนึกกันหน่ ย ปล.จะให้ความร่วมมือเต็มที่คับผม
1

จำนวน

ทุกคนไม่ต้องไปว่าเค้าหรอกคับ
ว่าไปก็เท่านั้นแหละ

คนแบบนี้มันหน้าไม่อายหรอก

และที่สำคัญมันไม่มีสมองเป็นของตัวเอง
มันคิดไม่ได้หรอกคับ ว่าอันไหนถูก อันไหนผิด
ใช่ปะ ....????
1

จำนวน

เลวมาก  ไม่มีให้เครดิตด้วย

นิสัยจิงๆๆๆๆๆ
ไอนี่จับตัวได้ล่ะก้อ
ตายแน่ไอคนเลวเอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย
สมองหมา ปัญญาควาย

ฉลาดในเรื่องที่เลว  แต่โง่ในเรื่องที่ดี

แย่วะพวกนี้  เฮ้ย กำจิง ๆ
คือว่า ตอนนี้ได้คุยกะเจ้าของเว็บ หมูน้อยดอทคอมที่ กล่าวถึงไปแล้วนะคับ  ตัวเขาบอกว่าเขาไม่รุ้เรื่องเลยนะคับ  เขาบอกว่าคนที่ชื่อแซมเปนคน โพสต์อ่ะคับ

แต่เขารับปากว่าจะลบอันที่เหมือนกับของเราให้แล้วนะคับ ถ้ามีอันไหน ที่ก๊อบจากเว็บของเราไปอีก ก้อแจ้งมาได้นะคับ  เด่วผมจะไปบอก เจ้าของเว็บทางโน้นให้คับ

hi5thai สู้ๆ
1

จำนวน

• inatmon

เอาของคนอื่นไปใช้แล้วยังทำอย่างนี้อีกเลวมากกกกก
คนอย่างนี้มันมีทุกวงการเลยเนอะ

พวกทำไม่เป็นแล้วชอบลอก
ก๊อปกันหน้าด้านๆ เรยแฮะ
i22 โอ้ละหนอ เตะมันให้ไกลนอกโลกเลย ทำไมต้องมาเลียนแบบด้วยอ่ะ แถมยังไม่ให้เครดิต เลวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
กลับไปยังรายบอร์ด