กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สมองหมา ปัญญาควาย

ฉลาดในเรื่องที่เลว  แต่โง่ในเรื่องที่ดี

แย่วะพวกนี้  เฮ้ย กำจิง ๆ
1

จำนวน

• -popuriza-

นิสัยม่ายดีเลยอ่ะ

เค้าอุสาทำหั้ยเราไว้ช่ายกาน

ยังจาเอาไปก๊อบปี้อีก

เข้าใจแล้วค่ะ

บอกได้คำเดียวว่า

เซงค่ะ
ถ้าเจอจาพยายามช่วยเหลือhi5thaiอย่างเต็มที่ครับ
ไหงทำกันอย่างงี้ละครับ ไม่น่าเลย ไม่มีจรรยาบรรณกันเลย
ถ้าเห็นแล้วจามาบอกเลยคะ

คนพวกนี้ปล่อยไปก็มีแต่เสีย

เปงพวกม่ายมีสมอง ประเภทชอบลอกเลียนแบบ วันๆๆไม่รุจะทำอะรัย ได้แต่ ก๊อบของคนอื่นเขา
ที่บ้านสอนหั้ย ฉาบปูนบนใบหน้ามั้ง ถึงเปงแบบนี้
อย่างงี้ต้องขอสาบแช่ง หั้ยมันล่อมจม ทามรัยม่ายเจริญ ไปเลย
โหยๆๆ
เดี๋ยวจับหักคอจิ้มน้ำพริกเล้ย
อิอิ
กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

เวบเราเสียหายน้าคร้า

ถ้าทามแบบบนี้ ก้ออย่าทามเลยดีก่าค้า   หรือถ้าจะทาม ก้อควรให้เครดิต ไม่ควรทามเช่นนี้น้าคร้า

สังคมบ้านเราเปงยังไง  ต้อง ซื่อสัตย์ด้วยคร้า  แบบนี้ไม่ไหวน้าคร้า  
1

จำนวน

• raining

น่า เสีย ใจ

ผ ม จา เอา โลโก้ ของ เวป ไป ติด ไว้ ตลอด !!  มี นึก คับ  

เช่น รูป นี้

2

จำนวน

เลวจิงๆ ก๊อบปี้ ปายแล้วยางม่ายให้เครดิตเค้าอีก
นิสัยแย่มากเรยนะคะ

มีคนแบบนี้มากๆ ก้อแย่ดิเนอะ

ตอบกลับโพสของ 1# windmillzaa

จาช่วย

เปงหู เปงตา

หั้ยนะคะ

เพื่อชาติ
แล้ว เราจะทำไงดีอ่ะคับ มีมาตรการป้องกัน กันยังไงหรอคับ หรือว่าเราต้องโปรโมด เว็บเราทาง วิทยุ ทีวี ข่าวหนังสือพิมพ์อ่ะคับ ว่าเว็บเราเปนสังคม hi5 แบบดีดี ที่ไม่เหมือนในข่าว อะไรทำนองนี้อ่ะคับ เด่ว ประชุมกานด้้วยนะคับ สรุปยังไง บอกด้วยนะคับ เ่ด่วจะช่วยเต็มที่ เลยคับ
1

จำนวน

แบนเว็บหรือว่า เราไปทำลายเว็บก้อไม่ได้หรอกคับทุกคน ใจเย็นก่อนนะคับ เพราะ มีพระราชบัญญัติคอมพิวเตอร์คุ้มครองไว้อ่ะคับ  เด่วยังไงจะลองติดต่อ พวกกระทรวง ไอซีทีดูนะคับ ว่าสามารถทำไงได้บ้างอ่ะคับ  แง้งน่าจะ ประกาศว่า เนื้อหา รูปภาพ ภายในเว็บนี้เปนลิขสิทธ์ของเว็บ hi5thai  ห้ามทำการ คัดลอก ดัดแปลง อะไรทำนองดีด้วยอ่ะคับ   น่าจะมีการเตือนด้วยอ่ะคับ เพราะ มันเปนเหตุผลการกฏหมายด้วยอ่ะคับ
1

จำนวน

• layiji_007

ด่วน!!!! สมาชิก HI5THAI เว็บของเรากำลังโดนก็อบปี้ผลงาน

ทำไปได้...ไม่คิดถึงใจคนทำบ้างเล้ยยยยยยย

ช่วยกันนะพวกเรา  อย่าให้มันทำได้อีก
1

จำนวน

• raining

กลับไปยังรายบอร์ด