กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขวดละ ร้อย อ่ะ ไม่ค่อย มีเงินด้วย จิ ยังหาเงินไม่ค่อยได้เยย อ่ะ
มีครายเวลใกล้ๆเราและพร้อมรบมั่งมั้ยเนี่ยย

เล่นคนเดียวไม่ค่อยสนุกเลยอ่า
แล้วคิดว่าซื้อยา sp กะกระทิงแดงอันไหนคุ้มกว่าหรือครับ
อ้อผมก็ว่ากระทิงแดงเอามาทำไมที่แท้ก็เอามาใช้ชุบชีวิตนะเองอิอิ
เห้อ ทำไมหนอสัตว์เลี้ยงเราถึงตายโดยที่ไม่ได้สู้กะใครเลย
อ่าฮะ แล้วจะลองดู THANKS
ดื่มกระทิงแดง แล้วฟิตปั๋งพร้อมรบเลยครับ

ตอบกลับโพสของ 1# KpromiseJ

อ๋อ

ขอบคุงค๊า

อิอิ

ดีจัยจัง
งั้นคงต้องสะสมตังค์ซื้อกระทิงแดง ง่า ..

เพื่อนสัตว์เลี้ยง แหงกเลย --
งั้นคงต้องสะสมตังค์ซื้อกระทิงแดง ง่า ..

เพื่อนสัตว์เลี้ยง แหงกเลย --
ไปซื้อทิงแดงดีกว่า ใครเอาป่ะเราแจก
มันขึ้นอยู่กับ

เลเวล พลังด้านต่างๆ
อยากดูรูปการเปลี่ยนร่างของสัตว์เลี้ยงในแต่ละเลเวลครับ

ใครมีเอามาให้ดูมั่งจิครับ ทุกตัวเลยครับ

หรืออยู่กระทู้ไหนเอามาบอกมั่งจิครับ

ขอบคุงครับ

ขอบคุณ ค่ะ....
THX Jaaaa

ทำมายมังตายอ่ะ

ทำมายอยู่ ๆ มังก้อตายแล้วอ่ะ

ยังม่ายด้ายไปตีกะคายเลยอ่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด