กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่ได้ครับ
แบบนี้ก้อเดซิครับพี่น้องงงงงงง:victory: :victory: :lol :lol :lol
ไม่มีตังซื้อกระทิงแดงอ่ะ
เล่นเกมส์เก็บ ตังค์ เก็บ ตังค์ซื้อกระทิงแดง
1

จำนวน

• aomonline

ง่ายยยยยยยยยยยยยย

สร้างไอดีใหม่เลยเหอะๆๆๆๆๆๆๆล้อเล่น
มีคำถามครับ ผมไปสู้มา ทำไมถึงตาย ทั้งๆที่hp ยังไม่หมด  หรือว่าตายเพราะ sp หมด
เกมยากขึ้นก็ยิงท้าทายจริงๆ:funk:
ความคิดข้างบนก็ดีนะอิอิ
555555+
หาตังแทบตายได้กระทิงแดงขวดเดียว
อ่าน๊าาา
ขอบคุณมากเลยนะจร้า........
ชอบคุนคับบบ

อยากรุอยุ่พอดี
เข้าจายแล้วคราบป๋ม

ง่ายแค่นี้เองเนอะ

i29
ต้นฉบับโพสโดย sirmek เมื่อ 4-3-2008 05:33
มีคำถามครับ ผมไปสู้มา ทำไมถึงตาย ทั้งๆที่hp ยังไม่หมด  หรือว่าตายเพราะ sp หมด ...

SP หมดก็ตายงับ
ทางที่ดี ถ้า SP ไม่ถึง 100
แนะนำว่าอย่าโจมตี
เพราะโจมตีทีนึงใช้ 100 SP
มั น แ พ ง ง่ ะ

ม่ ะ มี ตั ง

เ ห อ ะ ๆ

อืมครับ

ขอบคุงมากครับสำหรับความรู้ อืมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
กลับไปยังรายบอร์ด