กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่ผิด แล้วก็ไม่แปลกนะคร๊ะ ถ้าจะรักเพศเดียวกัน ขอให้รักกันก(พอ ความรักไม่มีอะไรที่ต้องกลัวนะค่ะ
ขอให้เข้าใจกันทั้ง2ฝ่ายไม่ว่าจะรักแบบไหน..อย่าต้องแอบรักอยู่ข้างเดียวมันทรมานที่สุดดดดดดดดดดดดดด
1

จำนวน

• JuMungJo

ขอให้เข้าใจกันทั้ง2ฝ่ายไม่ว่าจะรักแบบไหน..อย่าต้องแอบรักอยู่ข้างเดียวมันทรมานที่สุดดดดดดดดดดดดดด
1

จำนวน

• JuMungJo

เรื่องของความรักมันไม่มีถูกมีผิดหรอกคับ
แค่รักกันก้อพอแล้วเนอะ
ถ้ารักกัลจิง

มันก้อไม่ผิดอ่ะ

แต่มันแปลกอ่ะ  ^^
ก็เฉยๆอ่ะค๊าฟ ^^
เพราะเป็นอยู่ 55+ อ่านะ
ความร๊ากมันมีขอบเขต มีกฏตายตัวซะที่ไหนล่ะค๊าฟ
คายจะรักยังไงก็อยู่ที่หัวใจ ห้ามกันไม่ได้  
อืม

เเบบบนี้ก้อมีหลายด้านเกินค่ะ

ความรักเน้อ
มันเป็นธรรมดาแล้วอ่า

เรื่องแบบนี้

^^
อ่าน๊ะๆ^ ^

เรื่องแบบนี้มันก้อยุที่ตัวเราเอง

ก้อรักซะอย่าง.....อะไรก้อไม่สำคันหรอก

ขอแค่รักกันก้อพอ

(คือเราก้อเปนแบบนั้น จบ)
รักกันกะโอเคแล่ว

ไม่จำเป็นต้องเพศไหนหรอก

ไม่จำเป็นต้องตากกฎธรรมชาติแป๊ะด้วยนะ

เพราะเราก็มีความรักแบบนี้เหมือนกัน

ก็มีความสุขดีนี่หน่า
ความ รัก เปง สิ่ง ที่ ดี

ถ้า คน สอง คน ได้ รัก กัน แล้ว

ใคร จะ ห้าม ได้
ความรัก... มันเป็นระหว่างคน 2 คน
และถ้ามันไม่ทำให้คนรอบข้างเดือดร้อนก้อมีไปเถอะ... ความรัก
รักใครก้อได้
ไม่ทำให้คนอื่นเดือดร้อนก้อพอ
เราก้อไม่รู้เหมือนกานอ่า

แต่เราว่าการรักเพศเดียวกันมันไม่ผิดหรอก

เพราะเราไม่ได้ทำอะไรผิดนิ่

ใช่มั้ย??

ก็สุดยอดไปเลยค่ะ เอ๊ย หลุดปาก

ก็แหม ความรักนะคะ เป็นเรื่องที่ดีหมดแหละค่ะไม่ว่าเพศไหน แต่สิ่งที่สำคัญที่สุด

คือ ควรค้นหาตัวเองให้เจอเสียก่อนว่าชอบจิง ๆ หรือเปล่า

บางคนคิดว่าอย่างไงก็ได้ พอคบไปนาน ๆ แล้วไม่ใช่ ทีนี่อีกฝ่ายเค้าเสียความรู้สึกนะคะ

ปล. เมื่อก่อนพี่ก็โดนแม่ว่าเหมือนกัน ถึงตอนนี้ยังแอบคบอยู่

อิอิ
กลับไปยังรายบอร์ด