กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แจก ก !! โค้ด ข้อความสี (ใช้เวลาไปคอมเม้นคนอื่นได้)

ข้อความจะปรากฎเป็นสีแดง

<p style="TEXT-ALIGN: center"><font face="MS SansSerif"><strong><font color="#ff0000" size="4">พิมพ์ข้อความของคุณที่นี่</font></strong></font></p>

ข้อความจะปรากฎเป็นสีน้ำเงิน

<p style="TEXT-ALIGN: center"><font face="MS SansSerif"><strong><font color="#3333ff"size="4">พิมพ์ข้อความของคุณที่นี่</font></strong></font></p>

ข้อความจะปรากฎเป็นสีเหลือง

<p style="TEXT-ALIGN: center"><strong><font face="MSSans Serif" color="#ffff33"size="4">พิมพ์ข้อความของคุณที่นี่</font></strong></p>

ข้อความจะปรากฎเป็นสีม่วง

<p style="TEXT-ALIGN: center"><strong><font face="MSSans Serif" color="#6600cc"size="4">พิมพ์ข้อความของคุณที่นี่</font></strong></p>

ข้อความจะปรากฎเป็นสีเขียวใบเตย

<p style="TEXT-ALIGN: center"><font face="MS SansSerif"><strong><font color="#33ff33"size="4">พิมพ์ข้อความของคุณที่นี่</font></strong></font></p>

ข้อความจะปรากฎเป็นสีส้ม

<p style="TEXT-ALIGN: center"><font face="MS SansSerif"><strong><font color="#ff6600"size="4">พิมพ์ข้อความของคุณที่นี่</font></strong></font></p>

ข้อความจะปรากฎเป็นสีบานเย็น

<p style="TEXT-ALIGN: center"><font face="MS SansSerif"><strong><font color="#ff99ff"size="4">พิมพ์ข้อความของคุณที่นี่</font></strong></font></p>

ข้อความจะปรากฎเป็นสีเทา 50%

<p style="TEXT-ALIGN: center"><strong><font face="MSSans Serif" color="#999999"size="4">พิมพ์ข้อความของคุณที่นี่</font></strong></p>

ข้อความจะปรากฎเป็นสีเขียวแก่

<p style="TEXT-ALIGN: center"><strong><font face="MSSans Serif" color="#009900"size="4">พิมพ์ข้อความของคุณที่นี่</font></strong></p>

ข้อความจะปรากฎเป็นสีฟ้า

<p style="TEXT-ALIGN: center"><strong><font face="MSSans Serif" color="#33ccff"size="4">พิมพ์ข้อความของคุณที่นี่</font></strong></p>

ข้อความจะปรากฎเป็นสีขาว

<p style="TEXT-ALIGN: center"><strong><font face="MSSans Serif" color="#ffffff" size="4">พิมพ์ข้อความของคุณที่นี่</font></strong></p>

ข้อความจะปรากฎเป็นสีดำ

<p style="TEXT-ALIGN: center"><strong><font face="MSSans Serif" color="#000000"size="4">พิมพ์ข้อความของคุณที่นี่</font></strong></p>

พลอยขอแค่คำขอบคุณ *
1

จำนวน

• nonkmaynaka

อยากได้ลิงค์ที่เป็นถาวรสำหรับไฮครับช่วยเเนะนำที
ข่อบ จัย จร้า !!

ดี จัยจัง เยย

เราหาโค้ด นี้ ตั้งนาน !!

;'))
<p style="TEXT-ALIGN: center"><font face="MS SansSerif"><strong><font color="#33ff33"size="4">NovE</font></strong></font></p><p style="TEXT-ALIGN: center"><font face="MS SansSerif"><strong><font color="#ff99ff"size="4">L♥</font></strong></font></p>
ต้นฉบับโพสโดย หนุงหนิงเน้อ~ เมื่อ 29-3-2009 21:41
NovEL♥

ทำไมคะ...งง...มีอะไรสงสัยคะ ?
p style="TEXT-ALIGN: center"><strong><font face="MSSans Serif" color="#999999"size="4">ขอบคุงมากมาย
</font></strong></p>
ขอบคุณค่ะ ชอบมากๆๆ
ขอบคุณมากนะครับ
ขอบคุณมากนะครับ

จะลองเอาไปใช้

แต้งนะคะ

ที่นำมาฝาก
เจ๋งมากครับเพื่อน
โอ๊ะ เจอพอดีเรย

ขอเอาไปใช้หน่อยนร้า

ขอบคุณมากมายเรยนะครับ
ขอบคุงคร้าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ..
3

จำนวน

• nonkmaynaka

• ยูยะค๊าฟ

• ploy17294

ขอบคุนนะ

^^
ขอบคุนมากมายค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด