กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวรรค์เบี่ยงสิ พี่เคนน่ารักโครตๆ อิอิ
สวรรค์เบี่ยงสิคะ

แน่นอน....อิอิ
เราว่ามันหนุกคนละแบบอะนะ i34
พอๆกันละมั้ง
สนุกทั้ง2เรื่อง
i03 i03 i03 i03 i03
เราชอบทั้ง2เรื่องเลย
ดีนะว่าเล่นคนละวันกัน
ไม่งั้นมีเคือง
สวรรค์เบี่ยง  ง่ะ ชอบเคนอะ เท่ดี
โหดได้ใจกานไปเลย
หุหุ

ของผมอะหรอ....นางจะนางทาส

ละครไรก็ไม่รุ....ดูแล้วฮาทั้งเรื่อง...แม้นางเอกเศร้าก็น่าขำ555+++ว่าเเร้วก้ขำซะงั้น อิอิ

ออกน้ำเน่านิดๆแต่ก็ติดชาร์ทนะคร้าฟ..

(นี่....เย็นคุณหญิงท่านให้เรียกหา
เรื่องไรหรือจ๊ะยาย..)

อิอิ....จำได้ทุกครั้งเย็นต้องถามแบบนี้

เฮ้อ...ละครไทยหนอละครไทยแต่ก็หนุกดี
สวรรค์เบี่ยง   เพราะที่บ้านดูอยุ่  อินหนังหยั่งกะจะไปเล่นเอง
เราว่าสนุกทั้งสองเรื่องเลยง่า ชอบทั้งคู่

งิงิ

สวรรค์เบี่ยงค่ะ

นางเอกงามมม
ชอบ สวรรค์เบี่ยง - เพราะพี่แอน เล่นเก่งมาก   คาวีก็ซาดิซ 555+

นางทาสก็มัน - แต่มันลันทดเกิน สงสาร กบ -*-
สวรรค์เบี่ยง 555+ให้คะแนนไปเลย
ดูทั้งสองเรื่อง

แต่เพิ่งดูสวรรค์เบี่ยงเมื่อไม่นานมานี้

ชอบทั้ง 2 เรื่อง

แต่ติดนางทาสมากกว่าอ่ะ
ดูทั้งสองเรื่องอ่า

แต่สวรรค์เบี่ยงเพิ่งได้ดู

ชอบทั้ง 2 เรื่อง

แต่ติดนางทาสมากกว่า
สวรรค์เบี่ยงๆๆๆๆๆๆๆ
555+
ชอบเคนๆๆๆ
แต่นางทาสก้อหนุกนะ 55+เลือกมะถูก
กลับไปยังรายบอร์ด