กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สวรรค์เบี่ยง VS นางทาส !!! เรื่องไหนฮิตกว่ากัน

อยากรู้จริง ๆ ว่าเรื่องไหน "เรตติ้ง" ดีกว่ากัน  คือถ้าในกรุงเทพ "สวรรค์เบี่ยง"  ชนะแน่ ๆ แต่ถ้าทั้งประเทศ  "นางทาส" น่าจะดีกว่า (มั้ง)  อยากรู้จริง ๆ ว่าเรื่องไหน "ฮิต" กว่า
เค้าว่าก้อพอกานแระ...แรง หนุก ทั้งสองเรื่องเร้ย

เหอะๆ

นางทาสที่สวรรค์เบี่ยงไง หนุกดีนะ

ท่านคาวีเจ้าค่ะ ว่าอย่างไร ฤ แม่ริน

น้องเย็นพี่ลีบอกให้คือสร้อยท่านเจ้าคุณไป ไม่คืนอีกหรือ
นางทาสครับนุกมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ก็หนุกทั้ง2เรื่อเราว่า
เราว่านางทาสส เหอๆๆๆ

หนุกได้ใจมากมายย
นางทาสคับ i28 i28 i28

สนุกดี

แต่ก็มิได้นำพา
เราดูนางทาส

พี่ดูสวรรค์เบี่ยงเลยดูด้วย อิอิ
หึหึไม่รุดิ๊
สวรรค์เบี่ยงเลยครับงิงิ (นางทาสไม่เคยดู)
สวรรค์เบี่ยง
สวรรค์เบี่ยงสิ คะ

พระ เอก หื่น ด้าย จัย
สามก๊กครับ
เหอๆๆๆ
เกี่ยวไมเนี่ย
งั้นชอบ
นางทาสครับ
ที่นี้
นางทาสทุกบ้าน
เหอๆๆๆ
ว่าไงนังเย็น