กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[ส่วนของ Comment] เปลี่ยน สี และ ขนาด อักษรในกล่องเม้น

<style type="text/css">
textarea{width:ความกว้าง;height:ความสูง;background:url(ลิงค์รูปภาพ);
color="โค้ดสี"; STRONG; font-family :แบบอักษร; font-size:ขนาดpt;
</style>

เปลี่ยน FONT ตรงคอมเม้นท์  จะใช้ FONT ไรก้อได้นะแต่ว่าถ้าคนอื่นม่ายมี FONT แบบที่เราใช้มานก้อจาม่ายแสดงที่เครื่องของคนที่เข้ามาดูอ่ะค่ะ แต่เครื่องของเราจะขึ้น FONT ที่เราเลือกใช้ ^^

.section .comment-text {
  FONT-SIZE: 22px; FLOAT: none; MARGIN: 10px 0 0 15px; OVERFLOW: auto; WIDTH: 440px; COLOR: #; FONT-FAMILY:......;}
</styl
อันนี้เป็นตัวอักษรตรงคอมเม้น ห่างกัน

.comment-text { letter-spacing: 3px }
</style>
1

จำนวน

• jaikoh

ชอบใจหลายๆ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ขอบคุณนะค้าบบบบบบบ
1

จำนวน

• littleopor

ขอบคุณนะค่ะกะว่าจะลองไปใส่ไฮไฟดูอ่ะ
แล้วเอาไปใส่ตรงไหนหรอคะ

อยากได้แบบรูปคนมีปีกด้วยอ่ะ

หาได้จากที่ไหนหรอคะ
ขอบคุณจ้าาาาาาาาาาา...
ชอบมากมาย
1

จำนวน

• littleopor

ขอบคุณมากเลยค่ะ

อิอิ
ขอใช้

ขอบคุณมากน่ะค่ะ

กะลังหาอยู่พอดีเลย

ขออนุญาตนำไปใช้น่ะค่ะ
ยังงงๆอยุ่เด๋วจะลองไปศึกษานะครัย

ขอบคุง ขอบคุง
มีโค้ด แบบอักษร หรือเปล่า ถ้ามีขอมั้งน๊า
ดีดีกำลังอยากได้พอดีเลย
ขอบคุณน๊า  กำลัง want พอดี
ยัง งงๆอ่ะ

แต่จะลองเอาไปทำดูนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด