กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ถ้ามีรอยดูด ที่คอ..

ถ้ามีรอยดูดที่คอ คนอื่นเค้าจะมองว่าไม่ดี ช่ายปะ ??
2

จำนวน

• keng30

• littleopor

มีทั้งว่าบ้างและไม่ว่าบ้างเหมือนกันละคัรบ สัจธรรมของสัตว์โลก
ก็แหงอยู่แล้วแหละ ทางที่ดีควรระวังไม่ให้มีรอยจะดีกว่า ฮ่าๆๆๆ
ก็แล้วจะไปดูดที่คอกันทำไมอ่ะ
มีก้อต้องมองว่าไม่ดีอยู่แล้ว วว
ถาม
คำถามมีสาระกว่านี้ได้ป่ะ!!!

เหอๆๆ

รอยอารายหรอครับบ

ผมไม่รู้เรื่องอ่ะว่ารอยอาราย

เพราะผมยัง ใส ซื่อ บริสุทธิ์ ผุดผ่อง แถมยัง ไร้เดียงสาด้วยย

เลยไม่รู้ว่ารอยอาราย เลยไม่รู้ว่าดีไม่ดี อิอิ
มันก้อแล้วแต่คนจะคิดนะคะ

แต่สำหรับเราเราเฉยๆนะ

เพาะมันเปนเรื่องของเขา
รอยกัดยังแย่กว่าเลย= w=   

หรือม่ายจิง
รอยอะไรก็เหอะ ถ้าลองคนอื่นได้เห้น คิดกันทุกคนแหละ  ดี หรือ ไม่ดี อีกเรื่องนึง
คุณเอ๊ย ขนาดรอย เกา ก็เหอะ มันยังมองกันเลย
แน่ล่ะ.......กัวใครมองไม่ดีก้อไปดูดกันส่วนอื่นสิ
1

จำนวน

...

ก็เหมือนที่เพื่อนๆ เค้าตอบกันมานะ

มันก็แล้วแต่คนจะคิด

แต่เราว่าไม่ดีนะ เหมือนกับว่า เทออยากให้คนอื่นรู้หรอว่าเมื่อคืนไปเสร็จใครมา

ทำไมต้องโชว์ด้วย  ทางที่ดีอย่าให้มีดีกว่า

หรือถ้าจะมีก็ให้มันหลบในเสื้อก่อน ตรงหน้าอก ตรงไหนก็ว่าไป
เป็นเรื่องของคนอ่ะ
จะไปดูดกันที่ไหนไม่ว่า
แต่ไม่ควรจะทามให้พ่อแม่ผิดหวังนะ
จะหมดอนาคตเปปล่าๆๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

• LEETONGHAE_love

ง่ะ ดูดที่คอมันก้สนุก
ไปอีกอย่างอะ แต่มัน
ก้ต้องสนุกอย่างมีขอบเขตนะ

ดูดที่อื่นก้อด้าย

ที่คอมันเห็นกัลง่าย
แระมานดูมะดีอ่า....
ว่าแหละ แต่อ่าจจะไม่พูด เพราะมันดูไม่ดีน่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด