กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ก้ออย่าดูดให้เปนรอยเด่นชัดจนคนอื่นเหนละกาน

ปิดๆๆไว้หน่อย
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

- -

ก้อเเหงอะดิเนี่ย

ถ้าจะมีนะ

ต้องเอาเสื้อที่มันหนา ๆ มาปิดให้มิด ๆนะ
ดูด
ดูดดูดดูดดูดูดูดู
ดูดทามมายเหรอ
1

จำนวน

• JuMungJo

อืม เข้าใจแล้วล่ะ

ถ้ามีคงต้องทำอย่างนั้นเหมือนกันเนอะ
เหะๆๆ

เราว่าเค้าก้อคิดกันทุกคนแหละค่ะ

ทางที่ดี ดูดที่อื่นดีกว่านะ >.<

ที่ไหนก็ดูไม่ดีทั้งนั้นแหละ
พวกโชว์ พาว ป่าวอ่ะที่มันดูดกันที่คออ่ะ
ดูไม่ดีแน่นอน

เค้าจะมองแบบว่า....................

55+

โถ่..... มันก้อเรื่องธรรมชาติอะนะ

เราเห็นบ่อยแระ เพื่อนๆกัลเนี้ยแหระ

แต่ท่ากัวคนเห็นก้อม่ายน่าทำงี้หรอก

ยังเด็กๆกัลอยุเรยล่ะ 13-15 เนี้ย

ผู้ใหญ่เค้าก้อมองว่าไม่ดีกัลทั้งนั้นแหระ

เราก้อว่าม่ายดีเหมือนกัล
คนเรา*
ถ้ามีคน ถาม บอกว่า ย้ง กัด ครับ
มันดูไม่ดีหรอกค่ะ
ถ้ามีรอยแดงที่คอคนอื่นเค้าจารู้กัลว่า
เราได้เสียเวอร์จิ้นไปเรียบร้อยแล้ว
เพราะฉะนั้นรักษาเก็บไว้จะดีกว่าค่ะ
เด๋วนี้ไม่น่ามีแล้วนะเหงแต่สมัยเปงเด็กไม่รู้ทำไมชอบกานจังอิอิ
อืม ดูดกันเข้าไป นิ้วโป้งไปดูดสิ รับรอง -คิดเอาเอง
กลับไปยังรายบอร์ด