กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แล้วทำไมต้องดูดด้วย...มันเกี่ยวเหรอที่ว่าแสดงความเป็นเจ้าของของกันและกัน
เราว่ามันก้อดูไม่ดีเหมือนกานนะ

ถ้าเป็นเพื่อนกันก้อไม่เท่าไหร่

แต่ถ้าเป็นผู้ใหญ่นะสิไม่ดีแน่นอนเรยล่ะ
ตอนเพื่อนผมมันมีรอยชำที่คอเพื่อนผมมันอ้างว่า

แมงมุมกัดอิอิ

ไม่รู้มันคิดได้ไง
ง่าส์

โดนผีดิบดูดเลือดแน่นนอน อิอิ

มันก็ไม่ดีมั้ง

ของแบบนี้ ไม่ควรให้คนอื่นรู้

ตอบกลับโพสของ 9# นังหน้าตอบ

จริงๆ ด้วยน่ะ

คิดได้ไง

เอาน่าคนสมัยนี่ปงงี้กันแหละ

ยุ่งเรื่องคนอื่นไปทั่ว...แร้วเราลองไปยุ่งเรื่องเขาดูสิ

โดนด่าเเน่ อิอิ
อันนี้มันก้อแร้วแต่คนอื่นจะมองยังงัย

ถ้าจัยเราบริสุทธิ์ก้อไม่ต้องกลัวหรอก
แล้วจะดูดที่คอทำไมอะ ดูดที่อื่นก็ได้

งืม ช่ายแล้ว

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

ก้อไม่ดีอ่ะสิ

แต่แฟนเราชอบให้เราดูดคอให้มันแดงๆอ่ะ
เขาก้อดูไม่ดีกันหมดน่านแหละ

แต่จะพูด หรือไม่พูดรึเปล่า
มันก้อแล้วแต่คนจะคิดนะครับ
แต่เราเฉยๆ ครับ เพราะเป็นเรื่องส่วนบุคคล
ก็อย่าทำให้เป็นรอยดิ
เราว่าดูมะดีเลยอ่า คนเค้าจะมองว่าเคยมาแล้ว

เฮ้อ..ทางที่ดีถ้ายังมะถึงเวลาก้ออย่าเลยคร๊าฟ
ดูดตรงอื่นดีก่า

ที่คอมานชัดปัย
...........2222222222222

1111111111
1

จำนวน

• JuMungJo

กลับไปยังรายบอร์ด