กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คงจะมองว่า  " ว๊าว! นั่นรอยอะไรน่ะ เยี่ยมจังเลยนะเธอเนี่ย " มั้งครับ

ล้อเล่นนะครับ  เหอะๆๆ ใครเค้าก็มองรอยแบบนั้นในทางลบกันทั้งนั้นแหละครับ
ใครจะว่าอาไรก้อช่างเค้าจิค่ะ มันเปงสิทธิ์ส่วนบุคคล
ช่ายทั้งที่เกาเป้นรอยคิดไปอย่างอื่นแย่นะครับน้องๆๆๆๆ
ทะไมจะต้องมาดูดที่ คอ กาน ด้วยงะ

อิอิ

มะไปดูดที่อื่นงะ

แดร็กคิวล่า ดูดหรอ อิอิ อยากเห็น
เคยมีเหมือนกาน โดนทักก้อบอกมันคันเลยเกาเป็นรอย ^^
คนที่ว่าไม่ดี
คือคนที่ชอบยุ่งเรื่องของชาวบ้าน
1

จำนวน

ก็ส่วนใหญ่  เขาก็จะมองว่างั้น
อันที่จริงก็เรื่องธรรมชาติ
ที่ม่ะต้องบอกใครว่า..........มา
แต่ถ้าพบรอยที่คอ   ชาวบ้าน
เขาก็จะรู้กันอ่ะ  ว่า.......

ถ้าไงลองเปลี่ยนที่ดีไหม....
ให้อยู่ในที่ที่เสื้อสามารถปิดได้หน่อย
หรือหาเสื้อผ้าที่ปิดบังมิด  อันนี้ก็ม่ะมีใครรู้แล้ว
ดูดมั้ง   จุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

• JuMungJo

หือ...
แหงๆอ่าน่ะ
มีที่คออ่า

จุ๊บจุ๊บ

ดูด ทำไมกันอ่ะ
มันดูไม่ดีนะเนี่ย
มันก็ไม่ดียุแล้วล่ะ

ทางที่ดีถ้าจะทำรอยก็อย่าทำตรงที่คนเค้ามองเห็นง่ายดิ

ทามในที่ลับๆ(อย่าคิดลึกน่ะ)
ส่วนมากก้อจะมองคุณแบบ เสียๆหายๆ นั้นแหละครับ
-*-

แน่นอน ใครๆเขาก้ต้องคิดอยุแร้วว่าคุน....แล้ว
อ่านะ ส่วนใหย่
ขนาดเรายุงกัดที่คอยังมีแต่คนถามเลย

ว่าใครดูดหรอ?
พวกนี้คิดเปนอยุแง่เดียวรึไงว้ะเนี่ย??
-*-
1

จำนวน

คนที่เค้าไม่เคยก้อาจจะมองว่าไม่ดี

แต่คนที่เค้าเคยทำอ่ะ คงไม่คิดอะไรมั้ง
กลับไปยังรายบอร์ด