กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
1.wenguang
2.สมาชิคหมู่บ้าน
3.มีเพื่อนๆมากมาย มีโค๊ด สอนเทคนิคต่าง มีคนใจดีมากมายมีน้ำใจเปนสังคมบนโลก อินเตอร์เนตที่อบอุ่น  I  Iove Hi5thai.com^^
1

จำนวน

1. DoNut
2. ขาโจ๋ สมาชิกหมู่บ้าน
3. มีของเล่นมากมาย มีกระทู้เข้ามาบ่อยมากได้อ่านได้ความรู้ ได้ความสนุกสนาน แถมยังมี สกิน โค๊ด ความรู้เกี่ยวกับ hi5 เยอะแยะ
   สมาชิกเป็นกันเองดีครับ
1

จำนวน

• windmillzaa

อ่า .. เข้าเวบนี้มายังไม่ได้แนะนำตัวเลย ^^

1. ชื่อในบอร์ดนี้ BE_BEAR นะคะ ชื่อเล่นเราคือ หมี น๊า
2. ตอนนี้อยู่ระดับ .. โอ้เบเบ๋ แล้ว เย้ ๆๆ
3. เวบนี้หรอคะ .. อืมม ตอนแรกเข้ามาหวังแค่จะโหลดสกิน แต่จากที่ได้เหนทีมงานคุยกันที่ Shout Box แล้ว รู้สึกว่าเปนกันเองมากเลยคะ ดูแลเอาใจใส่ทุกคนในบอร์ดอย่างดีมากๆเลย เราเองก้อพึ่งมาได้ไม่ถึงอาทิตย์เลย มีความรู้เพิ่มมากขึ้น ทั้งโค้ดสกิน จาวาสคริป จนทำให้มีผลงานสกินออกมาแล้ว ยกความดีความชอบให้กับบอร์ดนี้บอร์ดเดียวเลยคะ ^^

ขอบคุณคร่า ><
1

จำนวน

1 teen75

2หน้าล่ะอ่อน

3มีทุกอย่าง มีโค้ดแต่งไฮไฟว์เยอะครบ สกินสวยๆก็เยอะคับ เพื่อนๆก็เยอะ ยังใจดีช่วยกันตอบปัญหา
ชอบเว็บนี้มากครับผม
1

จำนวน

1ชื่อนู๋มิ้มจร้า
2สมาชิกหมู่บ้าน
3มีความรู้สึกดีใจค่ะ  ที่ได้มีส่วนร่วมในเว็ป  ได้มีเพื่อนเยอะขึ้น  และอีกอย่างมีของแต่ง hi5
ข่าวสารเกี่ยวก่า hi5 ให้เราได้พัฒนา hi5 ของเราตามสไตของเราและข่าวสารต่างๆให้ได้รู้กันค่ะ
1

จำนวน

1. neversad
2. ไม่รุ
3. อืม ก็ดี

1

จำนวน

1.lboivwea
2.สมาชิกหมู่บ้าน
3.สนุกตรงมีสัตว์เลี้ยงแล้วสู้อ่ะครับถ้าจะให้ดีต้องสู้กันอออนไลน์เลยครับ
1

จำนวน

1. plyfar

2.สมาชิกหมู่บ้าน

3.ชอบที่มีสกินมากมายให้โหลด มีกระทู้ต่างๆให้แลกเปลี่ยนความคิดเห็น  มีการแต่งตัวตัวการ์ตูน  สนุกดีค่ะ
แล้วก็ทำให้ได้รู้จักแระได้เข้าไปดูhi5ของคนที่เจ๋งๆๆหลายๆคน
1

จำนวน

1 Eoostei

2 หน้าละออน

3 คน ทีเล่นhi5 จะได้มาหาสาระจากhi5thaiได้งัฟ   
1

จำนวน

1.IIZaa
2.หน้าละอ่อน
3.ดีมากๆๆเลยคับ  มีให้เล่นหลายอย่าง
มีวิธีสอนแต่งhi5ด้วย
1

จำนวน

1.^^no_name^^
2. หน้าละอ่อน.
3. เว็ปนี่ดีมากค่ะ..ถึงแม้จาเลงได้แค่ 2วัน..แต่ก้อชอบมากมายค่ะ
1

จำนวน

1.porche
2.หน้าละอ่อน
3.มีสาระดี  สนุก เพลิดเพพลินดี เวลาไม่มีไรทำ
1

จำนวน

ชื่อ หัวจัยไร้นามมมมม   หรือ กิต

ขาโจ๋

ก้อชอบทุกอย่านัยเว็บเนี่ย ตั้งแต่คนทำ และก้อผูช่วย แถมยังสอนทุกอย่างเลย ให้Dowload skin อีกเลิส สสสสสสส เลย
1

จำนวน

1.ชื่อ นู๋อยากรู้
2 สมาชิกหมู่บ้าน (กำลังรอเป็นขาโจ๋ อิอิ)
3.เป็นเว็ปที่ แหล่ม มากกกกกก   มีทุกอย่างที่ต้องการจิง ๆ ไม่ต้องไปที่อื่นเลยอ่ะ  พี่ ๆ ก้อใจดี ถามไรตอบได้หมด เก่งกานเจง ๆ อิอิ นับถือ คร่า
1

จำนวน

ต้นฉบับโพสโดย Monkey_D_Bank เมื่อ 28-4-2008 12:59
ผม Monkey_D_Bank

สมาชิคหมู่บ้าน

ผมว่าน่าสนุก ดีครับ มีสัตว์เลี้ยง  มีโปรเเกรม ที่น่าสนใจ เละก้อเทคนิคดี ๆ เกี่ย ...

สามารถอัฟได้นะค่ะ

แต่องมีระดับสมาชิกที่สุงกว่านี้

จะอัฟได้แบบไม่จำกัดเลยค่ะ
1

จำนวน

กลับไปยังรายบอร์ด