กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
1.หนมถ้วย
2.สมาชิกหมู่บ้าน
3.ก็สนุกดี มีน้ำใจมาก จากไฮห้าเก่าก็มาเล่นเวบนี้แหละ ชอบๆจร้า
1

จำนวน

1.charyens (แม็ค)
2.สมาชิกหมูบ้าน
3.เคยส่งมาแหละแต่อยากส่งอีก(อิอิ)ว่างๆอ่ะก้อเมื่อเดิมอ่ะ
   เป็นที่พบป่ะของคนทุกคนที่สนใจ
ไปแย้ววุ้ยยย
i35 i35
1

จำนวน

1.Powerpuffgirl
2.หน้าละอ่อน (แต่ตัวจริงแก่แล้วค่ะ แหะๆ)
3.ก็ทำอะไรไม่เป็เลยนะคะ มางมๆเอากับเว็บที่น้องๆ หลานๆ ทำไว้นี่ละค่ะ
ได้ประโยชน์มากมายเลยค่ะ มีแต่คนใจดี มีน้ำใจ มีสิ่งดีๆมาแบ่งปันกัน
ขอขอบคุณทีมงานทุกคนด้วยนะคะ สำหรับการทำ และดูแล เว็บดีๆ แห่งนี้
จะแนะนำให้เพื่อนมือใหม่ทั้งหลายมาเยี่ยมชมนะคะ
ขอบคุณอีกครั้งค่ะ
2

จำนวน

ชื่อ myhifive (nut)
สมาชิกหมู่บ้าน
ชอบเว็บ hi5thai มากครับเพราะมีลูกเล่นเยอะ เล่นแล้วไม่เบื่อ
เป็นพื้นที่ให้ได้แบ่งปันให้เพื่อนๆ หลากหลาย

1

จำนวน

1ชื่อของผมคับ=Mollxs

2ระดับการใช้งาน=ยังเป็นสมาชิกหมู่บ้านอยุ๋คับ

3ก็ความประทับใจที่มีต่อเว็ปhi5thai=ก็มีอยู่ว่านะคับสองวันที่แล้วคับเป็นเหตุการที่ทำให้ผมรู้จักhi5thaiแต่ท่านคงจะงงว่ามันน่าประทับใจตรงไหนผมจะบอกแต่นี้ละนะคับคือตอนนั้นเพื่อนผมอยากได้สกินไหม่อ่ะคับแต่เค้าคนเนี้ยเคยเอาสกินๆสวยๆมาให้ผม ตอนนั้นก็คิดถึงเว็ปhi5thaiเนี้ยได้พอดีอะคับเลยแนะนำให้เขาตอนนั้นผมก็รู้สึกว่าดีใจมากอะคับแต่ยังไม่หมดนะคับความประทับใจอีกอย่างก็คือบอดนนี้มี 'สัตร์น่ารักๆ'ให้เราเลี้ยงด้วยอะคับตอนนี้ผมถึงกับบ้าเว็ปนี้เลยอะคับวันนี้โพสไปกว่าๆ50โพสแหะๆ

มันมีอีกเยอะอะคับแต่ขอบอกไว้แค่นี้ละกันคับขอบคุณครับ
2

จำนวน

1. TaEyKub

3.ขอให้เวป hi5thai จงเจริญคับ

สุดท้ายนี้ อยากจะเปลี่ยน ที่สมาชิก แระอยากมีสัตว์เลี้ยงคัฟฟฟ ทำไงอ่าคับ

i29
1

จำนวน

เปลี่ยนรูป ที่ สมาชกอ่าคับ อยากเอารูปตัวเองใส่

i27
1

จำนวน

• windmillzaa

1.cizy^^

2.ละอ่อนค้า

3.ดูดี มีสาระ ดีมั่กมากค่ะ^^
1

จำนวน

1.อาคุ๊กอาคิ๊ก
3. Hi5Thai เป็นเว็ปเราไปเห็น hi5 เพื่อนแล้วเห็นสกินน่ารักมากเลยเข้ามาดู พอเข้ามาปุ๊บก็มีของน่ารักๆมามายให้แต่ เพื่อนเยอะดี แล้วก็มีให้แต่งตัวกะเลี้ยงสัตว์ด้วยน่ารักๆชอบๆๆ
1

จำนวน

1. ต้นนุ่น
2. สมาชิกหมู่บ้าน
3. ชอบเพราะมีเกมเล่น ไม่เหมือนเวปอื่นดี
1

จำนวน

ขอถามรัยหน่อยสิคร่ะ
คือหนูต้องการเคลียร์hi5โดนการที่ลบเทคนิคทั้งหมดเรยอ่าคร่ะ
ต้องบทัมอย่างรัยคร่ะ

คือหนูม่ายสามาดลบบางอย่างได้เช่นมิวสิควีดีโอโปรดอ่ะคร่า
1

จำนวน

1.Nel
3.สนุก ให้ความบันเทิง      

1

จำนวน

1.ปลาน้อย
2.หน้าละอ่อน
3.มีไรดีๆเยอะ ที่เป็นประโยชน์กะเรา
1

จำนวน

1. SoM
2. สมาชิกหม่บ้าน จ้า
3. ชอบ .. มีการแต่งตัว มีการเลี้ยงสัตว์  ..  มีกิจกรรม ฮาๆๆ อิอิ
   และมีทิ๊ป ดีๆ เกี่ยวกับHi5 และ สกิน สวยๆ มีเกมส์แก้เคียด และมีโปรแกรมต่างๆ ให้โหลด
   ง่ายๆ  ดีทุกอย่าง ค่ะ >O<
1

จำนวน

1.PaAaNaGa
2.หน้าละอ่อน
3.สบายๆไม่อารายมากเรื่อยๆชอบ
1

จำนวน

กลับไปยังรายบอร์ด