กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
1.saikue
2.หน้าละอ่อน
3.ดีคร้า หนุกดี ชอบ  เพิ่งหัดเล่นด้วย

แต่รุสึกว่ามีอ่ะไรแปลกใหม่เยอะดี

ที่สำคัญมีข้อมูลใหม่ๆของhi5มาอัพเดตตลอดเร้ย
1

จำนวน

เหอะๆ

1รีน
2สมาชิกหมู่บ้าน
3หนุกดี มีการแบ่งปัน ไฟล์ โปรแกรม การพูดคุย ความคิด กัน
1

จำนวน

1.ชื่อ ITEAY
2 หน้าละอ่อน
3.รู้สึกว่า เว็บนี้ เปนเว็บที่่ดีมากๆครับ เข้ามาตอนแรก งงเลย มีสัตว์เลี้ยงด้วย
ไม่เคยเหนเว็บแจ่งไฮ 5 ที่มีเยอะอย่างนี้มาก่อน
ตอนจะเอาโค้ดสกิน ก็มีการซื้อด้วย สุดยอดมากครับ
1

จำนวน

1. iNatmon
2. สมาชิกหมู่บ้าน
3. ทำไฮไฟว์ ได้สวย ก็เพราะเว็ปนี้ มีสกินสวยๆ ก็เพราะเว็ปนี้ เรียนทำสกิน ก็เว็ปนี้ครับ ขอบคุณอย่างสูงคร้าบ

[ แก้ไขล่าสุด inatmon เมื่อ 19-4-2008 15:17 ]
1

จำนวน

1.jazanaak
3.เป็นแหล่งรวมของคนที่ชอบเล่นhi5มีอารายก้อช่วยเหลือกันเกี่ยวกับปัญหาต่างๆ i07
1

จำนวน

maew_586
สมาชิกหมู่บ้าน
hi5thai เป็นเวปที่รวมคนที่มีความรู้และไม่มีความรู้แต่ต้องการที่จะศึกษาและหาเพื่อนรวมไปถึง
มีเกมส์ให้เราเล่นเมื่อเราเบื่อ ๆ ถือว่าเป็นเวปที่ดีอีกเวปหนึ่งที่เมื่อไรเข้าเน็ตมา มันก็ต้องเข้ามาเวปนี้เป็นเวปแรกแปลกดีเนอะ hi5 ก็ไม่ค่อยได้เล่นสักเท่าไหร่ ไม่รู้ว่าติดอกติดใจ อะไรกับเวปนี้สงสัย ติดกับคนน่าตาดีหละมั่งเนี๊ยะ และก็ใจดี
ขอบคุณนะ จากใจ
1

จำนวน

• windmillzaa

ฐานันดร
สมาชิกหมู่บ้าน
มีการพูดคุยกันเยอะทำให้มีเพื่อนได้ง่ายและมีรูปภาพสวยๆมากมายครับ
1

จำนวน

1.blackstep
2.สมาชิกหมู่บ้า
3.ก้อดีนะครับ อยากห้ายเปิดนานๆ เพราะมีโค๊ด กะ สกินเยอะแยะเรยละครับ
โหลดไปใช้บางครั้งก้อใช้ไม่เปงแหะๆ แต่ก้อขอบคุณนะครับ
1

จำนวน

SodDOllz
หน้าละอ่อน
เพิ่งได้สมัครวันแรก แต่ก้อดีนะครับ บอร์ดก้อดูดี มีข้อมูลเยอะ มีไรให้ทำมาก ฮ่าๆ ติดๆ
1

จำนวน

1.เก่ง คับ
2. ขาโจ๋
3. มีอะไรหลายๆอย่างในเวบ

คลายเคียดดีคับ
1

จำนวน

1. layiji_007 คร้าาาาาาาาาาาา

2. ขาโจ๋

3. เมื่อตอนที่เข้ามาเวบนี้ รู้สึกได้เลยว่าต้องสมัครสมาชิก เพราะครบเครื่องเรื่องHi5จริงๆ และที่สำคัญ มีสกินแจกด้วยซึ่งเวบโค๊ดHi5อื่นๆเนี่ยไม่ค่อยมีนะ และสกินที่มีสไตล์ของเวบเอง แล้วที่สำคัญ เวบนี้แหละครับที่ทำให้ผมได้ทำสกินตัวแรกซึ่งก็ได้โค๊ดมาจากเวบนี้ครับ ต้องขอขอบคุณจิงๆนะครับ และยังมีโค๊ดอีกเพียบรออยู่ และที่สำคัญเวบนี้สอนความ"งก(เรียกว่านิสัยประหยัดจะดีกว่าไม๊)"ให้ผมด้วยเพราะต้องเก็บเงินด้วย มันก็มีเสน่ห์ไปอีกแบบ และ พี่ๆทุกคนเนี่ยใจดีทุกคนเลย ถึงแม้จะไรสาระไปบ้างก็ตาม และสิ่งที่สำคัญเลยคือ เวบนี้ได้เปลี่ยนทัศนคติว่าHi5ไม่ใช่แหล่งอบายมุก แหล่งรวมสิ่งไม่ดี แต่มันคือมิตรภาพที่ของคนกลุ่มๆหนึ่งซึ่งจะขยายวงกว้างไปอีกได้อย่างไม่สิ้นสุด ขอขอบคุณจิงๆคับ
3

จำนวน

• CTEPUP

• tanjen

....

1 blue
2 สมาชิกหมู่บ้าน
3 ดีครับเว็บนี้ช่วยสอนอะไรหลายๆอย่างอยากให้เว็บนี้อยู่ไปอีกนานๆ
   ขอบคุณฮะ
1

จำนวน

ตอบ

1.ทราย
3.รู้สึกดีมากๆๆๆเลย เพราะมีอะไรให้เราเลือกใช้มากมาย
1

จำนวน

แนะนัม

i01 i21 i25 i30 i33

ดีคับ

ชื่อโบทคับๆ
1

จำนวน

1.บอกชื่อของตัวเอง --------> ammanoom แอ๋มกั้บ ^^
2.บอกระดับการใช้งาน ---------------> หน้าละอ่อน
3.บอกความประทับใจที่มีต่อ Hi5Thai  --------------> ชอบ ที่มีความมีน้ำใจ ของ เพื่อนๆ

เพราะมีความหลังฝังใจ ( ไปเม้นในสแครป คนๆนึง ถามโค้ดเค้าเค้าบอกว่า เค้ารับทำ)

ไม่บอกเรยอ่ะ จำจนวันนี้

เข้ามาแร้วรุสึกว่ามีอะไรให้ศึกษาเยอะ จากคนที่ไม่เปนอะไรเรย ก้อ
เริ่มจะเปนบ้าง เมื่อก่อนมาดูเฉยๆ จนคิดว่าเริ่มจะแต่งhi5 จิงจังจิงเริ่มสมัคร

ขอบคุณจิงๆค่ะ ^^
2

จำนวน

• CTEPUP

กลับไปยังรายบอร์ด