กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาเพิ่มเติมนะ

ช่ายค่ะเห็นด้วยกะกระทู้ที่ chiivastataz

เมือ่ก่อนเล่น hi5 ทุกวันแต่เด่วนี้ หันมาเล่นเว็บนี้แทนค่ะ ของเข้าดีจิงๆๆ

ยังไงก้อชวยเพื่อนๆๆมาเม้นกันเยอะๆๆนะค่ะ

เป็นกำลังใจให้คนทำเว็บ

เพราะเว็บนี้ก้อสอนการเล่น hi5มากมาย

เรามาคืนสิ่งดีดีสู้เว็บกันนะค่ะ

เข้ามาเม้นกันเยอะๆ

มีรางวัลให้ทุกคน
1.Topten
2.โอ้เบเบ๋
3. Hi5Thai เป็นเว็ปที่ผมบังเอิญเข้าคับเพราะว่าพิมพ์ผิด
เลยเจอ ก็คลิกเข้ามาสมัคร ไปๆมาๆมีแต่งตัวเลี้ยงสัตว์ด้วย
ก็ติดหนึบ ขึ้นChart Bookmark เลย   และก็เล่นเรื่อยมาเห็นว่ามีสาระ บันเทิง ครบดี
....คือเปิดคอมทุกครั้งต้องคลิกเวปนี้เลย กลายเป็น Home ในเวลาต่อมา เป็นการเพิ่มเวลาในระบบด้วยนั่นเอง ๕ ๕ ๕+
1

จำนวน

• windmillzaa

1.bestxo2003
2.สมาชิกหมู่บ้าน
3.เป็นเว็บที่ดีนะครับมีระบบให้เล่นหลายอย่างทำให้ไม่เบื่อมีโค้ดสำหรับแต่งHI5เยอะแยะแล้วก้อมีสกินสวยๆให้เอาไว้ใช้งาน
มากมายชอบครับชอบมากกกกกกกกกกกกกกถึงมากที่สุดดดดดดดดดด
1

จำนวน

1.บอกชื่อของตัวเอง > Sweet`Sherbet
2.บอกระดับการใช้งาน > สมาชิคหมู่บ้าน
3.บอกความประทับใจที่มีต่อ Hi5Thai > ชอบ น่ารัก มีหลายอย่างใหเล่น ได้แต่งตัว มีสัตว์เลี้ยง ที่สำคัญมีเทคนิคดี ๆ เกี่ยวกับ hi5
1

จำนวน

1.tanjen

2.ขาโจ๋

3.ตอนแรกๆที่เล่นไฮไฟว์ก็เจอกับสองเว็บใหญ่ๆในไทยที่เกี่ยวกับไฮไฟว์โดยเฉพาะเลยละคือ เว็บแรกก็ ไทยไฮไฟว์ และ ก็ไฮไฟว์ไทย ของเฮานี้ละ พอเข้าไปดูเว็บแรกก็คนเยอะดีน่าสนใจเพราะถามไรอาจตอบเร็ว แต่มันก็ธรรมดาเกินไปไม่มีไรน่าสนใจดึงดูดเท่าไร พอมาดูเว็บ ไฮไฟว์ไทยนิก็สวยดีน่าเล่น แต่ทำไมคนน้อยจัง ตอนนั้นคนยังน้อยอยู่สมาชิกง่ะนะ เว็บไฮไฟว์ไทยสิ่งที่แปลกจากเว็บบอร์ดอื่นๆทั่วๆไปก็น่าจะมีที่ทำให้เราสามารถแต่งตัว ให้กับตัวละครเองได้ ไม่เคยเจอมาก่อน สัตว์เลี้ยงก็น่าสนใจดี เหมือน VBattle ต่อสู้กัน ก็ไม่มีอะไรจะพูดมากมายแค่จะบอกว่า จะเล่นเว็บนี้ต่อไปก็แค่นั้นแหละ
1

จำนวน

1.Edison512

2.ลูกน้องมาเฟีย

3.Web Hi thai ดีมาก ๆ เลยคร๊าฟ... ทั้งสอนเทคนิคการแต่ง Hi5 ให้สวย ๆ การทาม Code ใน HI5 ต่าง ๆ มีประโยชน์ มาก ๆ เลย ^.^
1

จำนวน

1.Sea
2.ละอ่อน...จ้า
3.ก็ดีนะ มีข้อแนะนำดีๆ มีสกินสวยๆ ให้โหลด ชอบๆ

Ps.ขอชื่นชมสกินผลงาน ของ คุณง๊องแง้งด้วยนะคะ (เพื่อนๆเค้าบอกว่าชอบมั่ก ๆ ๆ )
    เป็นกำลังใจให้นะจ้ะ สู้ๆ (ชอบแนว Emo นะจ้ะ ชมพู-ดำ เอิ๊กๆ ... ได้ที)

1

จำนวน

1.Theeta
2.หน้าละอ่อนค่ะ
3.เปนเวบที่ดีมากๆค่ะ ตั้งแต่รุจักเวบนี้ทำหั้ยhi5เราสวยขึ้นมากมายอ่ะ ตอนแรกๆก้อรุสึกแปลกจัยนะว่าทำไมคนในเว็บนี้ดูช่วยเหลือกันดีจังแตกต่างจากหลายๆเว็บ ทีมงานก้อสนุกสนานดี มีสกินหั้ยโหลด มีโค้ดแจก มีเกมส์หั้ยเล่นคลายเครียด จากแต่ก่อนนะพอเปิดคอมก้อแค่เล่นmเล่นhi5 เดี๋ยวนี้ก้อมีเวบหั้ยเข้าอีกหนึ่งเวบ ก้อ hi5thai เนี่ยแหละ

^^ งิงิ
1

จำนวน

1.embryo
2. หน้าละอ่อน
3.มีอะไรที่สามารถดาวน์โหลดไปแต่งhi5 ชอบๆๆๆๆ
1

จำนวน

ความรู้สึกดีดี

1.Tongsongza
2.หน้าละอ่อน
3.เป็นเว็บที่ดีคับ มีทุกอย่าง มีโค้ดแต่งไฮไฟว์เยอะด้วยคับ สกินสวยๆก็เยอะคับ
มีอะไรให้ดาวโหลดมากมาย    โคตรเว็บนี้ชอบเลยครับ
1

จำนวน

ผม ผู้คุมวิญญาณ(เจโนะ)
เปนแค่หน้าใหม่อยู่เลย
ก้อรุสึกว่าเวปนี้เปนเวปที่ดีนะ สนุกดี มีสัตว์เลี้ยงด้วย  อิอิ
นี่Hi5เรานะ http://HellManzaa.hi5.com
1

จำนวน

1.Fhasaizz
3.เว้บนี้ดีมักๆๆ
1

จำนวน

1.Evil_livE
2.ขาโจ๋
3. หนุกหนานๆๆๆๆ เอาโค้ดจากที่นี้ไปแต่งhi5เยอะแยะเลยค่ะ มีประโยชน์ มากเลยคร่า ก้อ ชอบไอ้ตรงมีสัตว์เลี้ยงอะคร่ะ
1

จำนวน

1.จูดี้ มูดี้
2.สมาชิกหมู่บ้าน
3.สนุกดี  มีสาระ  ได้ความช่วยเหลือเยอะ
1

จำนวน

1.Pimat_jung
3.เว็บนี้ก้อดีอ่ะ  ดีมากเยยด้วย  มีโค้ดเยอะแยะ  แบบว่ามีครบเรยอ่ะ  
1

จำนวน

กลับไปยังรายบอร์ด